Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama yupo Mwana JF mwenyeji wa Mbekenyela- Msaada please!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Dec 3, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwishoni mwa juma linalokuja, natarajia kusafiri kwenda Mbekenyela huko Lindi, kuhudhuria na kuwa msimamizi wa ndoa ya shoga yangu wa siku nyingi sana. Kwa kuwa ni mara yangu ya kwanza kusafiri maeneo hayo huko Bara, ningependa kama yupo Mwana JF mwenyeji wa huko anielezee mazingira yakoje? Je kuna baridi, au joto, umeme upo, mitandao inapatikana, kwa maana ya simu na internet. Vipi maji ya kunywa ni salama, je kuna mbu na hali ya barabara na usafiri ikoje?

    Nimesita kumuuliza mwenyeji wangu, naogopa asije akadhani namdharau na ninapaona kwao ni Bush.
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mazingira mengi ya vijijini yanafanana TZ, kama uliwahi kwenda kwenu kabisa jiandae hivyo hivyo tu labda kwenye suala la hali ya hewa. Lindi hakuna baridi kwa ujumla. kama umeamua na kukubali kwenda kumsimamia rafiki yako we nenda tu, hayo ya internet achana nayo kwanza sio mbaya hata kama hamna kwa siku 2 au 3
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ukiona kimya ujue huko hamna mitandao ya simu wala internet (wavuti)
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ina maana panafanana na huku kwetu Jambiani ZNZ? Inawezekana nikakaa kwa wiki moja, na sipendi nimiss JF na FB, si unajua mambo ya kuchapa umbea mitandaoni?
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Sijui ulikuwa unamaanisha nini?
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tena huo upwani uko sawa tu, mtakuwa mnatofautiana kwa wale kula ugali wa muogo na nyie kula wali na tambi labda
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwani Mbekenyela kuna fukwe!?
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,989
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    angalia ucje ukaenda kukata shauri la kutorudi zenjibar.nasikia vijamaa vya huko ni noma kwenye kare kamchezo ka "mi ni zaidi kunako brazamen mi namzid".
     
Loading...