Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama tanzania ingekua daladala ningeomba konda aniache kwenye tuta

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Thebony, Sep 15, 2012.

  1. T

    Thebony Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu shida,maji,umeme,usafiri,hospital,elimu vyote taabu tu.Yaan mpaka TCU nao wanataka kubembelezwa wakat mtu ana vgezo vyote vya kujiunga na chuo.
     
Loading...