Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hujaoa/olewa unaliweza hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jan 27, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili jambo lilimpata rafiki yangu..ni mvulana mwenye umri unaostahili kuoa.Na yuko na rafiki yake ambae wameishi pamoja toka utotoni that is wa kiume pia.Wote wako na mademu ambao pia ni marafiki wakubwa.Ilitokea kwamba msimu wa mwaka mpya walienda holiday wakiwa wote wanne..kwa bahati nzuri ama mbaya walikodi guest na chumba walichopata ni single room vitanda viwili..sasa bas waliingia kwa guest na vinywaji vyao lakini vinywaji vilipokatika,wakatuma hao mabinti kuleta vinywaji..mabinti waliporudi ndo mjadala ukaangushwa.mabinti waliwaomba hao kina kaka kwa kuwa ni marafiki wakubwa wangependelea sana ikiwa kaka wa kwanza alale na mpenzi wa kaka wa pili na vile vile kwa huyo mwingine kwa usiku huo tu..ndipo kaka akaniuliza ingekuwa mimi ningechukua uamuzi gani..?
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :popcorn:
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mmhh
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ili iweje? Lengo na madhumuni?! :car:
     
  5. dorin

    dorin Senior Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana umri gani?
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    umalaya tuu na uhuni wa kishenzi
     
  7. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Dammmn!thats nasty,.
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uchuro na mambo ya kuiga
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo avatar yako, mmmmh!!!!
     
  10. IFM

    IFM Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTE: THINK TWICE BEFORE YOU GO!] Hao ni machangudoa tu!
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijawapenda kabisa hao wadada!kuiga mambo ya kigeni tu huko
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ujinga na upumbavu kabisa huo
     
  13. loveness love

    loveness love Senior Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakaa!!!!!!!!
     
  14. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehehe, hao madada ni nowmaa, naweza pata namba zao?
     
  15. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tamthiliya gani hiyo??
     
  16. b

    bruflo New Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni utoto unawasumbua!!!!!!
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Samahani dada hiyo avatar yako ipo tight................
     
  18. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Blue print mkuu
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ungetuambia kwanza huyo rafiki yako alifanya nini? halafu ulete mada tujadili kama ungekuwa wewe ama sisi tufanyaje
     
  20. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Changia mada si kushangaa avatar za watu
     
Loading...