Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama adhabu zingekuwa hivi uvunjaji sheria usingekuwepo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kichomiz, Jun 15, 2011.

  1. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    1.Ikidhitishwa umeiba mali ya UMMA ( UFISADI )
    Ukatwe mkono wa kulia na kufilisiwa mali zako zote
    2.Ukikamatwa na kosa la kutumia vibaya madaraka
    Ukatwe makalio yote mawili ili usiwe unakaa uwe unalala na kusimama tu
    3.Ukikamatwa umepokea au kutoa RUSHWA
    ukatwe vidole vyote vya mkono wa kulia ili mkono uwe kama mwiko.
    4.Ukikamatwa kwa kosa la ubakaji ukatwe nyeti ili uwe mwanaume suruali
    5.ukikamatwa kwa kosa la mauaji UTOBOLEWE macho ili usione mambo yanayoendelea duniani.
    ............na mengine mengi....
    Hapo nchi ingekuwa shawri kabisa
    sijui wenzangu mnazionaje hizi sheria?
    ni mtazamo tu jamani.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    whh mi falll in love na jina lako baba KICHOMIZ...:A S-baby: ha!ha!
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda ije SHARIA
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Rose1980 tushee maujuzi
     
Loading...