Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kakobe: Hatuchagui malaika bali Rais; afuta Ibada za FGBF siku ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 27, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna watu wanafurahi Wakristo wengi wasipige kura, safari hii tumefanya juhudi nyingi; lakini NEC imeng'ang'ania, na hatuwezi kuacha kwenda kupiga kura kwani tunaweza kuchaguliwa kiongozi asiyefaa tukajutia kwa miaka mitano.

    "Hivyo natangaza rasmi siku hiyo ya uchaguzi hakutakuwa na ibada katika makanisa yote ya FGBF, milango ya makanisa hayo siku hiyo ifungwe na ibada ya siku hiyo ifanyike siku ya Jumamosi," alisema askofu huyo.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    good for him
     
  3. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kakobe ananikumbusha kasheshe lake na Tanesco sijui haya ndiyo maandalizi ya kumalizia hasira au anataka kuwapa uhuru zaidi waumini wake sintojua.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    if this is true then am happy.
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Jamaa anamatatizo yule, akisahaulika anatafuta popularity faster, amekaa kibiashara zaidi....
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siamini kama hili ni swala la kutafuta umaarufu. alichokifanya ni sahihi sababu waumini wa makanisa yake wataamka wakijua siku hiyo kazi ni moja tu ya kupiga kura. kuliko wangetakiwa kuchagua waanze kipi kati ya kwenda kanisani na kwenda kituoni kupiga kura
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    vizuri sana, kakobe
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wewe ndiye mwenye tatizo. Amewashauri vyema waumini wake wakapige kura na ameondoa kikwazo ili wakashiriki tukio muhimu la kihistoria. Natumaini RC, lutheran na wengine watawaruhusu waumini wao wakashiriki kupiga kura bila ya kikwazo cha ibada.

    Mungu ambariki Kakobe, maaskofu, wachungaji, mashekhe na maimamu wooote
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kuanzishwa kwa jukwaa la makanisa nafikiri wote watafanya kama Kakobe. Arusha wamekwisha toa waraka wa pamoja kwa waumini wao - RC, KKKT na TAG.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    what do you mean?kuwaruhusu waumini kwenda kupiga kura siku ya uchaguzi amabayo itakuwa jpili ni kuwa kibiashara zaidi?iam missing a point here!!!
     
  11. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kakobe amesema kuana watu wanafurahia hali hiyo, ndio maana anachanganya habari, ccm mtajijua mwaka huu mmezoea dezo dezo maana watu hawanunuliki na wameandaliwa kupiga kura
     
  12. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahh! Njiwa wa Makamba:lol:
     
  13. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amuunga mkono Dr Slaa kwa afya na elimu. Endorsement hizi mhimu sana

    jaji mfalili
    mch kakobe
    polls zote ikiwemo ya synovate
    marando
    wengine waoga tu ila wame endorse kimya kimya list continues
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    UBARIKIWE KAKOBE, PLZ UWASISITIZE HIYO SIKU WAJITOKEZE WOTE KUPIGA KURA, MAANA KURA MOJA INAWEZA KUMUWEKA MTU UMTAKAYE MADARAKANI.:becky:
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kama mtu anataka kupiga kura anaweza tuu, KKKT na RC wana misa nyingi sana (tatu nakuendelea) na kila misa haichukui zaidi ya masaa 2 na zinaanza 12 asubuhi, so kusali sio kigezo labda kwa hao wanaosali asubuhi mpaka jioni
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    use you common sense when you try to post anything. Hata mimi ningekuwa kiongozi wa kanisa ningefanya hivyo hivyo.
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mara hii mpaka kieleweka baba!!! Na bado. Siku hiyo makanisa yote yanafungwa. Tumeshtukia Mbinu zenu baba.
     
  18. u

    urasa JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mwaka wa mabadiliko,kakobe ameweka maslahi ya umma kwanza,sote tunajua kuwa sehemu pekee ya kujua mustakabali wa taifa letu ni kupitia uchaguzi mkuu,kakobe ameonyesha uzalendo mkubwa na anapaswa kuungwa mkono na makasisi wote kwa kufuta ibada za jumapili ya uchaguzi ili kuliponya taifa letu,tupo kwenye msiba mkubwa watanzania kutokana na ombwe la uongozi,hao makasisi wetu wasifute ibada tu za siku ya uchaguzi bali watoe pia elimu ya uraia ya kutosha kuelekea uchaguzi mkuu,huo utakua mchango wao mkuu wa kulinusuru taifa letu na ombwe la uongozi,mungu wabariki viongozi wetu wa dini,mungu ibariki tanzania
     
  19. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Alilofanya Kakobe ni jambo la maana na ameonyesha kwa kiwango kikubwa kuthamini kwake suala zima la Uchaguzi.Lakini huyo ni Kakobe pekee vipi makanisa mengine yatatoa fursa kwa waumini wake kwenda kupiga kura siku hiyo ya Uchaguzi?.
    Hapa kuna tatizo,siku za baadaye inapaswa Tume ya Uchaguzi itafute siku neutral (Siku isiyokuwa ya Ibada) ili wananchi wengi waweze kwenda kupiga kura bila kutingwa na shughuli nyingine.Ijumaa,Jumamosi na Jumapili zote ni siku rasmi za sala/maombi kwa madhehebu mbalimbali.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    safi sana baba askofu kakobe

    huyu tuko nae chama kimoja cha chadema
     
Loading...