Kakobe amfananisha babu wa Loliondo na DECI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lukansola, Mar 11, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,393
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Askofu Kakobe ameifananisha tiba ya Loliondo kwa babu na iliyokuwa taasisi feki ya DECI huku akidai imesababisha watu kuacha tiba za kuaminika za hospitali na kukimbila huko.

    Maswali yangu ni haya:
    1. Si kweli kwamba hata yeye aliwaombea watu waliokata tamaa na tiba za hospitali au amekuwa akijitangaza kuwa na uwezo wa kuombea na kutibu magonjwa sugu ?

    2. Amefanya uchunguzi ili kujiridhisha kwamba huo ni utapeli?

    3. Swali la mwisho ni kwamba: inawezekana ana wasiwasi wa idadi ya waumini wake kupungua wakikimbilia Loliondo kutesti zali?

    Naombeni mawazo yen Great Thinkers
    Nawashukuru kwa utulivu wenu>
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,393
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Askofu Kakobe ameifananisha tiba ya Loliondo kwa babu na iliyokuwa taasisi feki ya DECI huku akidai imesababisha watu kuacha tiba za kuaminika za hospitali na kukimbila huko.

    Maswali yangu ni haya:
    1. Si kweli kwamba hata yeye aliwaombea watu waliokata tamaa na tiba za hospitali au amekuwa akijitangaza kuwa na uwezo wa kuombea na kutibu magonjwa sugu ?

    2. Amefanya uchunguzi ili kujiridhisha kwamba huo ni utapeli?

    3. Swali la mwisho ni kwamba: inawezekana ana wasiwasi wa idadi ya waumini wake kupungua wakikimbilia Loliondo kutesti zali? maana hapa kuna conflict of interest.

    SOURCE: Power Breakfast Kuperuzi na kudadis

    Naombeni mawazo yen Great Thinkers
    Nawashukuru kwa utulivu wenu>
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 22,737
    Likes Received: 497
    Trophy Points: 83
    amenishangaza sana pilipili iliyopo shambani yeye inamuwashia nini......na yeye ni nani mpaka apinge hivyo......mchawi utamjua tu......watu wengine bana
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 5,960
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    chuki binafsi..je anataka karama apewe yeye tu?
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 4,278
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Hajiamini!
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Ni tatizo la kufanya kanisa biashara. Unahubiri watu kuwa na imani japo yeye haamini. Ana mifano mingi kwenye biblia yake (kama ndicho kitabu anachokiamni).
    Ni yeye alietuambia kuwa umeme hautawaka kisa nyaya kupitishwa kanisani kwake.
    Ajitizame kwanza!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,678
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Tapeli mnoooo huyu Kakobe anaona umaarufu wake unaporomoka sa ana tapatapa sasa. kwa babu ni kikombe cha uzima, kwa wale wakatoliki huwa tunaimba wimbo flani hivi unaanza TUKALE MKATE WA UZIMA NA DAMU YA UZIMAAAAA!!!! SO KWA BABU KULE KUNA KIKOMBE CHA UZIMA ILE NI DAMU YA YESU ALIYE HAI
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,930
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Ameshazoea kutapeli watu kwa mazingaombwe yake aliyosomea Nigeria, anahisi soko lake litakufa.
     
  9. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Kakobe ni mmoja kati ya watu matapeli hapa nchini,yaani yupo kibishara na si kidini + mzee wa upako,wote ni wale wale tu.
     
  10. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,377
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ameona waumini wamepungua ndio maana amekasirika!
     
  11. M

    Mary Chuwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli Kakobe hatambui anachokifanya yeye pekee ndiyo anajiona anamhubiri Yesu wa kweli na wengine ni manabii wa uongo ila ajue katika shamba la Bwana watenda kazi ni wachache sana na mavuno ni mengi sana,Mungu anapomuinua mtu kwa ajili ya huduma fulani siyo ajifanye wa kwanza kumtupia jiwe,
    Na katika Biblia kuna ahadi nyingi sana za Mungu juu yetu,vinywa vyetu vifanyike baraka na si laana kwa wengine alitambue hilo,na hukumu si ya mwanadamu bali Mungu,aache kupotosha watu.
    Hata mwanamke aliyevuja damu miaka kumi na miwili aliamini akishika vazi la Yesu basi damu itakoma kutoka na kweli kwa Imani alipona.
    na tunachohitaji ni watu kumjua Yesu na si kuwagombea kama bidhaa kama anavyotaka yeye.
    Amani ya Mungu Iwe na Yeye ili mwisho wa siku ajitambue
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    issue ni watu wapone....kama watu wanapona yeye chamsumbua nini?
    ni bora babu ambae hajaenda nigeria
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nilishesema watu wampuuze huyu jamaa hana lolote anaibia maskini kwa kutumia neno la mungu,akili yake ni ndogo sana,kama mtu anaweza kusema umeme hautawaka na ukawaka ana akili kweli huyo?
     
  14. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 585
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Kitu kimoja ambacho hawa wahubiri wanasahau ni kwamba, mtu kama anaumwa huwezi kamwe kumzuia kwenda kutafuta tiba! Na siku hizi watu wanataka results, na hawataacha kumiminika huko kwene results hata uwaambie nini.
     
  15. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 7,597
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Kakobe,Ndodi wote wezi tu! Wanatumia jina la Mungu kutapeli watu! Kati ya kakobe na babu DECI nani? Akwende zake huko zama zake zinafikia mwisho!
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,005
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee wa Nigeria wa hajabu! DECI walikuwa wanapanda mbegu sh.500? Hata kama mchungaji angekuwa na njaa akaomba kila mtu amchangie 500 asingepata? Uyu babu hajaita chombo chochote cha habari ila watu wanaenda wenyewe. Kakobe ananunua airtime ch.10 lakini wapi!sadaka kibao,sasa analalama nini? Babu hakodi watu ili wakatoe ushuhuda,yeye anatibu tu. Abarikiwe!
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,910
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    huyu bwana ni mjinga kweli...
     
  18. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,436
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 63
    Haya ndio matatizo ya kuingiza biashara makanisani.
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,043
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Hilo ndilo tatizo, ...

    1- pia lazima watu waelewe kuwa viongozi wengi wa makanisa yenye mrengo wa kipentekoste hudhani ya kuwa wao tu ndiyo wenye hati miliki ya kuzungumza na Mungu kwa kisingizio cha kuwa wao ndiyo waliookoka kwa sababu tu ya ubatizo wa maji mengi, kunena kwa lugha etc. Na inapotokea mtu wa madhehebu mengine akaonyeshwa/akafunuliwa jambo si wepesi wa kulikubali kuwa linatoka kwa Mungu. Wapentekoste wanapopaka watu mafuta, kugawa chumvi, vitambaa vya upako hakuna mprotestant anayewalalamikia, inakuwa shida pale mprotestant anapofunuliwa jambo.

    3 - Ni jambo la ajabu analinganisha jambo hili na deci (ya wapentekoste) ilhali huyu Babu hachukui pesa ya mtu bali wenye pesa wote wanaotaka kumpa kama shukrani anawaambiwa wazipeleke makanisani au misikitini kwao.

    4- Mwelezeni kakobe pia ikiwa jambo hili ni ufunuo (rhema-neno/jambo linalotolewa kwa wakati maalum), basi tiba hii itakoma kwani itakuwa imetolewa kwa situation fulani. na situation hiyo ikipita ukomo wake hufika.

    5- Na kama kakobe na watu wa design yake WANAKWAZIKA KWA SABABU TU NI MIZIZI INACHEMSHWA, WANAPASWA KUJUA KUWA MUNGU HUZUNGUMZA KUPITIA UTAMADUNI WA KILA MTU, NA KILA JAMII INA UTAMADUNI WAKE ULIO NA SURA MBILI, GIZA NA NURU-MUNGU HUZUNGUMZIA KUPITIA UTAMADUNI WA NURU. HATA YESU KRISTO ALIZUNGUMZA NA KUISHI KATIKA UTAMADUNI NURU WA KIYAHUDI. TATIZO WATU WENGI TUMEKUBALI UONGO WA WAMISHENI WAFANYABIASHARA WALIOTUKATAZA KUTUMIA MIZIZI ILI TUNUNE ASPIRINI ZAO. AMBAZO NI DAWA ZINAZOTOKANA NA MITI PIA.

    CHUKI YA KAKOBE NI KWA SABABU TU ALIYEFUNULIWA JAMBO HILI NI MLUTHERI NA SI MPENTEKOSTE KAMA YEYE AU YEYE MWENYEWE.

    JIULIZE ANGEKUWA YEYE NDIYE KAFUNULIWA HALI INGEKUWAJE PALE SAM NUJOMA ROAD. NINA UHAKIKA ANGEITISHA MKUTANO WA WAUMINI WA KANISA LAKE NCHI NZIMA WAJE DAR KWA MKUTANO MAALUM WA TIBA.
     
  20. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikutegemea mtu kama yeye anaweza kutoa tamko la kumkashifu babu ni jealo├║s isiyokuwa na maana,ana uhakika gani kwamba babu anadanganya?ni wa2 wangapi walioenda kule,inamaana wote wale ni wadanganyika?hana lolote ni maneno ya mkosaji hayo
     
  21. M

    Mwera JF-Expert Member

    #21
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kakobe tapeli kama hao wengine,kakobe ameona dili limehama kwake linaenda loliondo,hapo ni maslahi tu.
     
  22. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #22
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 7,597
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 48
    Askofu Laizer kashasema,Askofu Kweka na Shoo as well,kwamba huyu mzee wanamjua...ana karama! Kwanini Kakobe na hawa waliopona wanataka kumislead watu? Cha kufanya ni kumtengenezea mazingira mazuri ya kutoa huduma basi!
     
  23. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #23
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 11,902
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 48
    Kwa nini mwingira na kakobe hawajengi shule au hospitali?fedha za fungu la 10 watakuambia wanaenda kueneza injili
     
  24. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #24
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado anabifu tokea umeme upitishwe kanisani kwake
     
  25. L

    Leornado JF-Expert Member

    #25
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ni wivu manake anawish sana yeye ndio angekuwa ameoteshwa na Mungu hili bingo.

    Ninavyomjua KATORTOISE asingechaji 500 tu.

    KATORTOISE hajui ni kwa nini Mungu kamchagua babu wa loliondo na sio yeye KATORTOISE.
     
  26. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #26
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 25,947
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 63
    hivi kwani babu anahubiri dini au anatubu?
     
  27. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #27
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,211
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Hapa kuna mgongano wa kimaslahi. Kakobe anaonyesha anahofia kupoteza rasilimali watu wakati babu yeye ile huduma ni sawa na anaitoa bure na hapokei zawadi yoyote ya mtu, jambo linalopelekea Kakobe kuhukumika nafsini mwake maana amekuwa akipokea dhamani kubwa kutoka kwa watu kama zawadi ya utumishi wake.
    Inashangaza sana kuona mtumishi wa kipentekoste kama kakobe kutegemea siasa imuokoe kwenye vita vyake, serikali ile ile ya ccm aliyoipinga na kudai haina haki ya kuondosha mabango mbele ya kanisa lake, ndiyo sasa anayoipongeza na kuishauri itumie nguvu zaidi kumzuia babu asitoe dawa.
    Mwisho kakobe anapaswa kutambua kuwa sii babu aliyevifuata vyombo vya habari bali ni vyombo vya habari vilivyomfuaya baada ya ushuhuda wa watu walioponywa kuamsha umati mkubwa wa watu kumfuata babu.
    Babu aachwe afanye kazi ya kile alichofunuliwa na Mungu na uzuri mmoja anakifanya katika mazingira ya kirahisi sana. Bwana Yesu alizaliwa kwenye hori la ngombe na kwa familia masikini sana tofauti na mawazo ya walimwengu kwamba angezaliwa kwa mkuu fulani hivi mwenye jina kubwa.
    .
     
  28. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #28
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    kWANINI hawa watu wa Jamii ya Kakobe hawawezi hata kumuiga Mwalimu Mwakasege?(nadhani shule ni ishu hapa)!!

    Mwakasege alikuwa na mkutano mkubwa wa injili na mahubiri hapa Arusha wiki iliyoishia jumapili 06/03/2011, wakati Misafara ya kwenda kwa Babu ndio imechachamaa sana, lakini hakuwahi kugusia kabisa huduma ya mwenzake, achilia mbali kuikandia!..

    Je Kakobe angekuwa Arusha siku hizo ingekuwaje, si angevua shati kupigana?...Hekima ni lulu!
    Je watu waliopona kama watarudi kanisani kwake ataweka wapi sura?
    Huyu amewekeza kwenye matatizo ya binadamu, na hapendi aone wanakombolewa!
    Aibu kubwa!
     
  29. H

    Hosida Senior Member

    #29
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni wivu na sio kitu kingine.

    Kwanza Babu anatoa dawa kwa bei ambayo ni sawa na kupewa zawadi kuashiria kwamba kweli amepewa karama hiyo na mwenyezi mungu. Pili kila anayeenda ni lazima anywee dawa hiyo pale tu anapopewa ili watu wasije wakaanza biashara ya kuchukua dawa na kwenda kuwalangua wengine.

    Yeye Kakobe amewafilisi watu hususani wanawake kwa kuwadanganya wazi kabisa kwamba wapeleke pete, hereni na mikufu ya dhahabu kwake watabarikiwa, je yeye alipeleka wapi dhahabu zile? sio chanzo cha utajiri wake?

    Kakobe amekuwa akiwaombea watu na kuwabariki kutokana na wingi au ukubwa wa michango yao, je kweli huyo atajiita mtumishi wa Mungu?

    Amwache babu afanye kazi yake kama alivyoelekezwa. Kikubwa kwamba sisi binadamu tunaamini zaidi kwa kuona ushuhuda, so if watu wanapona babu hawezi kufananishwa na DESI. Kakobe ashindwe na alegee kabisa.
     
  30. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #30
    Mar 11, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 697
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni wivu wa kakobe, wauminiwake wanakufa kwa njaa na magonjwa na watoto wao hawaendi shule kwa kukosa ada, yeye anatembelea nissan patrol na watoto wake wanasoma ulaya na kutibiwa hospitali kubwa, Babu saaafi, waache watu wakapate uponyaji kwa babu, kile kikombe kweli ni cha damu ya Yesu.Apuuzwe Kakobe hata jipya tena tapeli.
     

Share This Page