Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagoda kumtokea puani """kikwete""""

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Sep 16, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Shalom wapendwa....haya ni maono tu na kama tutaendelea kuwa na uzima hakika RAIS wetu kikwete atajuta kukumbatia KAGODA ......
    kwa habari zaidi soma mwanahalisi
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    tuwekee hiyo mwanahalisi aise, siku hizo hawaupdate mtandao wao.
     
Loading...