Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabakwa live

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vegule, Feb 18, 2011.

  1. v

    vegule Senior Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu anapanga kwenye nyumba moja na mwanamke ambaye mmewe anasoma nje. Huyu mwanamwanamke amekuwa akitafuta namna ya kufanya ili apate huduma toka kwa huyu jamaa yangu lakini hakupata approach pia jamaa yangu huwa hagusi wake za watu. Sasa jana jioni, yule mwanamke alimwomba jamaa akamsaidie kupanga furniture chumbani. Yule mdada alikuwa amejifunga kanga ati anataka wakimaliza kupanga vitu aende kuoga. Mambo yakawa hivi: HIKI KITANDA NAOMBA TUSOGEZE HAPA, HILI KABATI LISOGEE NYUMA KIDOGO, NJOO UPANDE HUU TULIVUTE KABATI.... jamaa akawa anafanya kama alivyoambiwa. katika ule ubusy, si kanga ikadondoka, na tazama ndani hapakuwa na chupi wala kivazi chengine!! Jamaa anasema, ghafla mguu wake wa katikati ulinyooka 90° huku ukimvuta kuelekea pahala pasipo mguu maungoni mwa yule dada. Wakafanya hiyo shughuli nyingine kwa fujo sana. BAADA YA KUMALIZA, YULE DADA AKAMWOMBA WARUDISHE KITANDA NA KABATI KAMA VILIVYOKUWA MWANZO.

    JE WEWE KAMA MWANAUME UNGEJIZUIAJE HAPA?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu sidhani kama hii ni kubakwa...
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    turudishie hela zetu,hakuna alobakwa hapo:popcorn:
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu kiswahili safi kategwa hajabakwa.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata kutegwa hajategwa kajitegesha na yeye vilevile,wametegana hawa:coffee:
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Alafu watu mnaamisha vitanda na makabati huku mtu kavaa kanga... what do you expect...?

    Mi nadhani jamaa alikuwa anasubiri opportunity kwa hamu...
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    alipoipata hakufanya ajizi,ukute hapo alikuwa na umero wa karne,si unaona anasema walinanihii kwa fujo umero huoooo:laugh:
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa watu huwa wanatafuta sababu tu ili wasionekane wabaya... am sure kuanzia hiyo jana huu ndio utakuwa mchezo wake... ameshaonja asali sasa atachonga mzinga mpaka siku mwenye mali atakapowashika
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh kama mambo yenyewe ndio haya,oweni au oleweni mkiwa mmemaliza kila kitu:laugh::laugh::laugh:
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Shigongo anatafuta watunzi wa riwaya Kama wewe!
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh:coffee:
     
  12. soso

    soso Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2007
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmh! hivi hapo kinga ilitumika kweli?
     
  13. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa mimi, ningeoza kimoja tena angalau niondoke na viwili nikiwa niko saaaaaaafi.
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hebu badili heading yako. Nani kabakwa hapo?? Unakwenda kuhamisha kitanda unategemea nini???
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    teh teh teh! Hapo walikuwa wanasubiri oportunity kama hiyo. Jiulize kama ingetokea hivyo kwa mama yake au dada yake kwa bahati mbaya wakati anaenda bafuni, will he do the same?
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wote wanawazuga watu, walikuwa wanategeana tu,

    Kila mmoja lifurahi kupata upenygo. Sasa wasubiri kitakachowakuta huko mbele ya safari kwa sababu aonjaye asali hachovyi mara moja tu!

    Kazi ipo!!!
     
  17. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Riziki kitako hiyo, imejileta yenyewe
     
  18. v

    vegule Senior Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wakuu kwa kunisahihisha kiswahili. Sasa heading isomeke WAMETIANA LIVE forgive my language tafwasali.
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wote Wazinzi tu ...

    Huyo jamaa yako inawezekana hata mtoto wake wa kike kanga ikidondoka atasimamisha!
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kama walitumia tutajiuliza in maana huyo dada alikuwa kesha jiwekea akiba ya kondomu?
    Au jamaa huwa anatembea na spea kwenye wallet ili kujikimu wakati wa dharura??

    Kwa staili hii wachungaji na mashehe wataongoza sana misa/swalaa za mazishi.
     
Loading...