Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Just go

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by banizle, Feb 1, 2011.

  1. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Huyu binti nlimpenda sana, I have never been this honest katika mahusiano yoyote nliyokua nayo before. Aliniaga anakwenda chuo Tabora. Kama wiki mbili zilizopita,nikampa baraka zangu zote nikamwambia Mama nenda lakini jua kwamba nakupenda sana naomba ulinde penzi letu, binti akaitikia, na mpaka leo mchana ninaongea nae kwenye simu najua yupo Tabora. Kuna rafiki yangu jioni hii kanipigia simu akaniuliza demu wangu yupo wapi? Nikamjibu Tabora, akashangaa akanambia dem wako namuona Mwenge dar, na kufanya asiwe na pakutokea msela wangu akaenda kumsalimia. Nimeamua kuachana nae for good, mana hii sio mara ya kwanza kunidanganya mara ya kwanza nlikosa ushahidi hivo nlimsamee. This tyme nimeamua nimuache aende zake. Naamini nime make the right decision wana jamii.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    senks kwa kutupatia hii taarifa.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama ni kukudhalilisha, basi huyu kazidi.
    Lakini cha msingi angalau ungepata nafasi ukajua ni sbb gani anajiamini kukudanganya hivyo, huenda ikakusaidia kwa siku za usoni..
    Usikute uko uko loose mahala, na anapatumia hapohapo!
    Mkuu, matumizi unatoa?...lol!
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kabla ya kumhukumu muulize, mpe nafasi ajitetee! That I hope is a basis of human right and freedom. The issue of natural justice! Hata hivyo pole sana
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kamanda, huyu jamaa kaleta taarifa tu kwamba kamtema mmanyema wake. yaani dah! huyu ndio anaelewa mipaka ya haya mambo. kuna mwengine kesi kama hii bado angelikuja kutaka ushauri hapa jamvini. yaani jamaa nimemuhusudisha kweli hii style ya post yake.
     
  6. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Matumizi kama kawaida namtimizia asilimia kubwa ya vitu anavo vitaka. Namimi nashangaa siju ana nini huyu mwanamke.ila ndo ivo imebaki history no turnin back.
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hamna kujitetea hapo, utasemaje uko tabora halaf unaonekana mwenge bana! think! mkuu think!
     
  8. n

    ng'wanamakamya Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    U never know with women!
     
  9. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Asante sana kaka.
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa naona tayari ushatoa maamuzi na unatupa tu taarifa. Haya kila la heri.

    Kwa ushauri wangu usirudi nyuma. Ila take care na huyo rafiki yako kweli kamuona???

    Usije shangaa ukakuta ndo kakupindua?? Ushauri tu lakini
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera kwakua na msimamo!Mwingine angekuja hapa kulia!
     
  12. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Haha! Hapana kaka ni mmoja wa marafiki wangu wa karibu. Alafu alimuona na akaenda kumsalimia yule mwanamke alishtuka alivomuona yule jamaa yangu. Na hapo hapo nkiawa nampigia yule dada simu akawa hapokei. Alafu mbaya zaidi alikua na msela wanaongozana. ndo ivo inauma lakini haina jinsi.
     
  13. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Yah its over. Thanks
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dedication:
    Nendaaaaaa nendaaaaaa nendaaaa hata kama zamani nilipenda.
    ya nini malumb.............
    hakufai kimbia. wadada wengine wakipendwa wanakuwa kama wehu. tulia kaka angu utakuja mpata mwingine atakaekupenda na kukuthamini
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kuuliza hapo
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Pole sana!
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nazani kama wanaJF wangekuwa na msimamo kama huyu mleta sredi, sredi za kizembe nyingi zingepungua hapa. kuna ishu hazihitaji ushauri bana! ukitafta ushauri unajizalilisha tu.
     
  18. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Asante sana!
     
  19. next

    next JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni uamuz mgumu, ila wenye tija. Hongera kaka
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah!
    Ungemsikiliza kwanza bwana.
    Umefanya maamuzi ya haraka sana.
    Ungeunda na kamati ya kuchunguza madai yake. Lol!
     
Loading...