Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jukwaa la Katiba Live Mlimani TV leo

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by bibikuku, Nov 17, 2011.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa zangu za kiintelijensia zimenipasha kuwa leo viongozi wa Jukwaa la Katiba watakuwa na kipindi Live Mlimani TV kuanzia saa mbili unusu usiku. Naamnini wanaweza kujibu hoja nyingi zilizotolewa na wabunge kuhusu uhalali wa jukwaa kuwawakilisha wananchi na pia mchakato mzima. Atakayekuwa na access ya kuangalia tafadhali atupe updates kipindi kitakapoanza.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Akina nani washiriki?
     
  3. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    kituo gani ha televishe? intelinjiesia yako mbna kama ya mwema bana
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hadi sasa nimepata jina la mshiriki mmoja Deus Kibamba ingawa nimearifiwa atakuwa na mwanaharakati mwingne toka Jukwaa
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama ni Deus Kibamba tunaomba wenye access na hiyo tv watupatie updates, maana huyo jamaa ni chuma cha pua kwenye harakati.
    Hofu yangu ilikuwa labda wangekuwa Nape, Mukama, Shibuda, Lowassa na wapumbavu wenzao wengine wengi

    anyway, thanks for info.
     
  6. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Join Date : 15th November 2011
    Posts : 68
    Rep Power : 21

    Umejitahidi sana, siku mbili tu tangu ujiunge tayari una post 68????? welcome aboard
     
  7. MFUKUZI

    MFUKUZI JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    KUELEKEA KATIBA MPYA, ZANZIBAR MOJA -TANZANIA VIPANDE VIPANDE!!!1

    Mambo yakienda kama yalivyo katika kuelekea kupata Katiba mpya tunashuhudia Zanzibar ikiwa na Umoja na Mshikamano katika kutetea Maslahi ya Zanzibar lakini tofuati na huku Bara tunakwenda kwenye meza tukiwa na makovu ya kurushiana vijembe na kuonyesha umwamba kati ya CHADEMA na CCM. Inamaana tunaenda kwenye Katiba mpya bila kuwa na utengamano wa kitaifa. CCM mnatupeleka wapi!!!?????????
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    within two days mtu ana post 68!
    lazima atakuwa kula kulala
     
  9. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa wanapatikana pia katika king'amuzi cha startimes siku hizi kwahiyo wale walioko mikoani kama Arusha, Dodoma, mwanza na kwingineko kwenye king;a,uzi hiki basi wanaweza kutazama kipindi hiki. bahati mbaya sitaweza kutoa updates sababu ya majukumu wakati huo lakini atakayeweza ku-update atusaidie plz
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ni channel ya ngapi kwenye king'amuzi? let me know pls
     
  11. N

    N series Senior Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shida hapa ni umeme nao kama hawata ungeleja tutaenda sawa kwenye updates wadau
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu huku Dom haipo hyo Mlimani Tv kwani natumia king'amuzi,channel number ngapi?
     
  13. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Sio kanuni we tafuta mlimani tv muda ukifika
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa walioko mikoani, Mlimani tv inapatikana kwenye king'amuzi cha magumashi, cha kichina-startimes. Kama unacho utaweza kuipata bila chenga.
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mlimani Tv sijawahi iona humo na nakitumia king'amuzi hata muda huu
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama umeme utarudi we'll tune and share sthng..
     
  17. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    tunashukuru kwa taarifa mkuu
     
  18. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sina hakika kama inapopatikana kwa dar ama mkoa mmoja ndipo inapopatikana pia kwa mikoa mingine. lakini ipo karibu na Sibuka TV namba 32 ama mbele kidogo
     
  19. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    hizo posts 68 in very few days ni sawasawa na na missed call kwenye mobile phone.
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Ngeleja ndio issue!!!
     
Loading...