Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Joyce kiria na bongo movie

Discussion in 'Entertainment' started by LOOOK, Jun 15, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kulikono joyce mbona kaingia chaka bila hata taarifa katika kipindi cha bongomovie bila hata taarifa kipindi hakirushwi kulikoni????
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu binti ni kweli ndoa yake ilivunjika siku za mwanzo kabisa baada ya Harusi au ni uvumi tu wa kuwapakazia celebrity wa TZ?
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Majuma kama ma3 yaliyopita alisema kwenye kipindi chake hakitakuwepo mpaka kitapotangazwa tena_Naona kachukua likizo ya uzazi si unajua anaKIBENDI?
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Na Imelda Mtema ..
    MTANGAZAJI wa Kipindi cha Bongo Movies kinachorushwa na EATV, Joyce Kiria, mwishoni mwa wiki iliyopita alikumbana na kisu baada ya kujifungua kwa njia ya upasuaji, Amani linakudondeshea mpango nzima.

    Joyce ambaye pia anatangaza Kipindi cha Wanawake Live katika runinga hiyo, alijifungua mtoto wa kiume katika Hospitali ya Marie Stopes Mwenge, Dar es Salaam. Gazeti hili lilipopata taarifa hizo lilimsaka Joyce ili kupata habari zake zaidi lakini hakupatikana kwenye ‘kilongalonga' chake cha kiganjani
    Source :...Ze magazeti pendwa

    Hivi siku hizi kuzaa kwa kisu ndo mpango mzima au inakuwaje mana masister du wengi ni mwendo wa kisu tu!! nini siri ya urembo!?
     
Loading...