Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ni kweli kazaa na mtoto wa ROSTAM?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Major, May 12, 2011.

  1. M

    Major JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,055
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jamani mimi niko huku ugaibuni ila kuna habari nimepewa na mtu wa karibu na familia husika kuwa majuma mawili yamepita sasa tangu jk azae na mtoto wa Rostam, vipi mlioko home, haya mambo yana ukweli?
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,765
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    duh, hapa kuna kuvuana magamba kweli? ha ha ha - kazi ipo mwaka huu.
     
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kama huna cha kuandika mpaka mpost mliyokuwa mnaanong'oneza huko mtaani. Kuna haja ya kuanzisha jukwaa kwa ajili ya majungu maana post kama hizo hazina substance.
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    useless
     
  5. b

    bansenbana Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huna jambo la maana la ku post? Kama huna la kusema ni afadhali ukae kimya kuliko kutuandikia pumba humu
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hata kama kweli kazaa nae mi sioni tatizo. unless kama alibaka. presidaa muislamu, dini yake inaruhusu kuwa na wake wengi so kama kuna maridhiano kuna tatizo gani?
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hata kama...so what? Ulitaka azae na wewe?
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama huyo binti ana miaka 12 uislam unaruhusu kuingiliwa, kama ni mdogo kuliko hapo basi ataende kuishi kwa JK ila atakuwa akilala na mama yake JK mpaka umri uruhusu kidini.
    JK ni muislam hajafanya kosa lolote kama ni habari ni kweli
     
  9. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kama ni kweli we kama we utafanya nini? mbona mambo ya kawaida sana kuzaa naye tu au kuna lingine tueleze.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nitarejea baadae kidogo.
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,838
    Likes Received: 2,988
    Trophy Points: 280
    Crap crap.
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Tumuulize rostam mwenyewe......
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    kweli huko ughaibuni kuna maendeleo ya mdomo. kama umeshapewa habari na mtu wa familia husika next step nenda magogoni kamuulize Jakaya. unaweza funga safari ili umalize kiu ya udaku!!
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikwete ameapa kulinda sheria za nchi na katiba ya nchi. Sheria za Tanzania msichana chini ya miaka 18 anatakiwa kuwa chini ya wazazi wake. Kama binti Rostam amekuwa na umri chini ya miaka 18 basi ni public skando. Kikwete ashikwa na kufunguwa maisha.
    Mkuu wa nchi haongozi nchi kwa misingi ya uislamu bali kwa misingi ya sheria za nchi kwa kufuata katiba ya nchi.
     
  15. T

    The Priest JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Gossips,rumours,garbages,jokes and hypocrites is what u think all the time!
     
  16. s

    seniorita JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JF hapaishi vituko.....
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikwete yuko South Afrika na mara kurudi huyo karuka kwenda Uganda, mke wake Salma kamwecha anacheza bao na wanaume wengine bongo, huko Kikwete ana nani anayemwandalia kitana cha kuchana nywele? Jamani mwenye macho haambiwi tazama na mwenye masikio haambiwi sikia.
    Mafisadi wanajua udhaifu wa Mkulu ulipo na hapo washamshika yameisha.
     
  18. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    kumbe hata uko kuna umbea nadhani wameendelea, hata hivyo kama kazaa sio dhambi si anaongeza idadi, Huyu ni Mkuu wetu Bwana tusifike huko
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda blog ya Michuzi utamwona Salma Kikwete alivyotulia na kucheza bao na mshikaji, jamani Ikulu ya siku hizi kuna mambo.
    Waafrika ni wavumilivu na wanajua kuvumiliana, wazungu uvumilivu unawashinda ndio maana unaona hata umri usiotegemewa wanapeana talaka kama mikataba ya kuchimba madini ikiisha muda wake.
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hizi ni tetesi za kisiasa. Kama zina ukweli kuna sababu ya kuziponda? Kama ni kweli, kuna kuvuana magamba? Au ndo yaleyale mtu wetu asiguswe
     
Loading...