Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk maendeleo ya tanzania kwa miaka yako kumi yanapimika kwa kauli hii?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lalashe, Dec 4, 2010.

  1. L

    Lalashe Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea Urais kwa tiketi ya CCM wakati wa kampeni zake aliwahi kusema maneno haya baada ya kuulizwa swali na mtanzania mmoja Je Mheshimiwa JK watanzania wakukumbuke kwa lipi katika uongozi wako uliopita na ujao kama utashinda? Jibu la JK lilikuwa kama ifuatavyo "WATANZANIA WANIKUMBUKE KWA KUANGALIA NILIWAKUTA HAPA NA NIMEWAFIKISHA PALE" HIVI MHESHIMIWA JK ALIELEWA SWALI? KAMA ALIELEWA SWALI LA MTANZANIA HUYU WAKATI AKIWAZUNGUMZA NAO KUPITIA RUNINGA, ALIOYASEMA TUTAWEZA KUYAPIMA BAADA YA MIAKA KUMI YA UONGOZI WAKE?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jibu lilikuwa na litaendelea kuwa vague! It leaves a room for a lot to ponder whether good or bad in politics!
     
  3. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh,hakuwa na jipya!
     
  4. P

    Proud Patriot JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    he, the president himself, had already preset all the qns to be asked that night...and how STUPID of him, HE FAILED TO ANSWER!
     
Loading...