Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsia mbili za kike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chum Chang, Apr 8, 2012.

  1. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu wa zamani ambae sasa ni mpenzi wangu ana jinsia mbili za kike.siku kadhaa kabla hatujakuta faragha na huyu msichana aliniambia kuwa yeye ana jinsia mbili za kike kwa kweli sikuamini lakini sasa nimejionea na nampongeza muumba kwa usanifu wake mkubwa....ANADAI ANAPOKUWA KWENYE SIKU ZAKE HUPATA MAUMIVU MAKALI SANA NA MWEZI INAKUWA ILE YA JUU MWEZI UNAOFUATA YA CHINI YAKE.JAMANI KUNA MWENYE WAZO KUH HII HALI?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kupata demu mwenye tools spare, unaweza twanga kotekote bila kuchoka with extra hours pia :), lakini hiyo ya siku zake siijui.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijui nimpe pole au hongera.
    Kama alishaonana na madaktari wakaona hakuna tatizo, basi endelea naye kwa amani.

    Lucky you, unakula mwezi mzima.
     
  4. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hajamuona daktari sababu anadai likuwa anaona aibu na hajui wapi pa kuanzia lakini mpka muda huu na niko nae hapa pembeni nimemshauri tukamuona Dr wa kike tatizo langu sijui nitampata wapi mwenye cnt plz za dr wa mataizo ya aina hii awe wa kike plz
     
  6. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Una maana kwamba ana K's mbili au?
     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna mambo!
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    em dadavua vizuri mkuu,hizo mambo zimekaaje down there?na zote zina access ya kuingia au ni moja tu?
    luck u,
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anzia kwa gyno yeyote.

    Kama uko Dar Prof Mgaya pale Maria Clinic karibu na mataa ya St Peter.

    Kama uko Mwanza mtafute Dk. kilonzo pale bugando.

    Hata ukienda hospitali kubwa kama ya mkoa au wilaya ukauliza daktari wa akina mama unampata.
     
  10. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio shemu wako ana K mbili moja iko juu na nyengine kwa chini yake
     
  11. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nampongeza muumba hakika nimjuzi wa wajuzi
     
  12. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ziko hivi..moja iko juu kdg yaani tofauti na maumbile ya kike ya kawaida na nyengine iko kwa chini yake.na zote ziko freash moto ule ule (nilikesha nazo)
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu badala ya kumshauri unachukulia kama jock si vizuri
     
  14. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japo kuna kajiburudani kwenye hii mada lakini wadau tujaribu kutoa ushauri someni jamaa alivyoandika na inaelekea mda fulani alikuwa karibu na shemu wetu sasa utani mwengine tuwe makini

    Mimi nakupongeza kwanza kumpata mwenye K mbili maana ukipiga ya juu ile ikianza kuchoka unamia ya chini mwendo mdundo...Dizaini hiyo wako japo si wengi Luck you ma bro

    Ushauri jitahidi kula vizuri fanya mazoezi ili uwendane na gemu na huyo shemu wetu fanya unavyo jua baada ya mda wa kujuana kitabia weka mambo juu ya meza kama uko fiti tangaza ndoa msimuuzi mwenyezi mungu

    Ushauri mwengine kwa ndio uko nae jaribu kusubiri mpka hapo atakapozianza siku zake uone tatizo liko au lah.Uwenda alikuwa anakosa wa kumpunga.Minyama ndani minyama nje nayo dawa wangu kapona mwenyewe hakuna maumivu wala tumbo kuuma
     
  15. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Zinafanana kwa kila k2 au kuna moja ni ndogo na kama haipo tu? Yani nina maswali hapa mpk mengine naona noma kuuliza.
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Usijeukawa unafanyia kwenye kitovu!. Huwa unatumia mihadarati kabla ya gemu?
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sasa unataka umwone Dr ili afanye nini? Aifunge moja au afanyeje? Labda nafikiri cha maana hapo ni kujua ipi ni productive, ili kwa starehe unaendelea na isiyo fertile lakini kwa uzazi unaendelea na ile ambayo ni fertile. Una raha wewe, hamhitaji kutumia vidonge vya majira.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    duh mi ndo mara yangu ya kwanza kuskia kitu kama hiyo.ila kama zote zko poa afu hakuna tatzo kiafya hongera
     
  19. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kazi kweli kweli
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama ungekuwa ni mpenzi wa movie za ngono za kwenye internet you might have seen this. They are very common, but wengi wanaficha. Ni kama tatizo la shemale lilivyo kubwa, lakini si rahisi kuligundua.
     
Loading...