Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuunganisha simcard na akaunti CRDB

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nyenyere, Jul 4, 2012.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kuunga laini yangu ya airtel lakini nikifika kwenye kuingiza tarehe inasema "umekosea kuingiza tarehe." Nimeshindwa kuelewa format ipi nitumie. Kadi imeandikwa 05/14. Msaada tafadhali.
     
  2. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tumia format hii: 0514
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unaungaje na mimi niunge wakubwa??? Is it sim banking??
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Mkuu piga *150*03# halafu fuata maelekezo. Laini yoyote ile.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Ingiza namba bila kuweka alama yyte katikati. Mfano tarehe ya ukomo wa kadi ni 02.10.2016 ww utaingiza 02102016
     
  6. pius maige

    pius maige Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asee take care sana na hii kitu jana tu..wame hack account ya mnene..lak 9 zkaenda.
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ahsante bwana Nyenyere (jina lako ni matata)
     
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Mie lako ndo laniacha hoi zaidi. Ongeza "jiwe" mwishoni bana (joke).
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mie nimekwamia kwenye passwd naingiza old pswd kisha new kisha na thibitisha lakini majibu inakua nimekosea.
     
  10. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii kitu mpaka mimi nimechoka nimejaribu sana mwisho wa siku naambiwa REQUEST NOT CONFIRMED.
     
  11. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Samahani kwa kudandia hoja ya mwenzangu, mimi naomba mwenye kufahamu namna ya kujiondoa kwenye huduma hiyo anielekeze tafadhali.
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    nadhani mpaka uwaone crdb wenyewe,maana kuna fomu maalum ambayo ulijaza pale benki ambayo kupitia maelezo hayo ya kwenye fomu ndiyo ukawezeshwa kujiunga ikiwa ni pamoja na kutumiwa sms toka kwao.mkuu wewe waone tu.
     
  13. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu watz wenzangu hapa jf, samahani sana, nami nina tatizo kuhusiana na hawa crdb, nilijaza form yao toka tarehe 25/06 kama sijakosea lakin bado hawaja ni enable online, hivi ni bofya *150*03# naambiwa 'tafadhali wasiliana na tawi lililo karibu kuweka record zako sahihi. Kinacho nipa utata ni kama mwezi unaisha toka niifungue hiyo akaunti, naomba unijuze ni nini kikwazo tafadhali. Naomba kujua pia ni benk nyingine zipi zinatoa huduma hiyo bila usumbufu. Asanteni
     
Loading...