Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuflash NOKIA 1280

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Oct 17, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau simu yangu NOKIA 1280 IMEGOMA KUWAKA.INAANDIKA CONTACT SERVICE.TATIZO NI NINI.NAOMBENI MSAADA JAMANI....
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    To flash unatakiwa umwone mtu mwenye dongle(security kit).mwenye uwezi.mwone fundi Selle karibu na sapna kama upo Dar
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Tizo sio kila ugonjwa wa simu ni mpaka u flash matatizo makubwa ya simu nokia 1280 na 1202 ni contact service na white display.mala nyingi ugonjwa huo huja kutokana simu kudondokewa na aina yoyote ya kimiminika.maji,pombe,chai,mafuta nk. Kama simu yako unahisi itakuwa imedondokewa basi elewa tiba yake sio ya kuflash.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tatizo lako linaweza kutatuliwa kwa njia 2 software au hardware ila vizuri kuanza na software kwanza kama upo dar ni pm
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kiongozi upo?
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    nipo kaka yangu.
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    ni kweli mkuu.ndo maana nikamwambia. Sio zote za kuflash.
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sawa dk phone na wengineo.ila nimejaribu kuishafisha bila mafanikio.nita ku pm dr phone.mimi nipo tabora
     
Loading...