Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MotoYaMbongo, Jul 23, 2012.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yani, halmashauri ya wilaya ya Urambo ina madiwani hovyo kabisa, wamemnunulia Mkurugenzi wa halmashauri gari GX V8 wakati madawati, vitabu, maji katika mji wa Urambo hakuna. Inabidi katika katiba mpya angalau udiwani sifa iwe kuanzia kidato cha sita.
     

    Attached Files:

  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mwenye jimbo hana habari anahangaikia urais,sasa kama jimbo linamshinda ataweza nchi?
     
  3. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kazi ya kuwa na wanasiasa ndio hiyo
    "wao wanachofikiria ni uchaguzi tu hakuna maendeleo wala mipango ya maendeleo"
    waone jinsi ambavyo hawataki kukosolewa,kuambiwa ukweli wanapinga harakati
    hawataki hata changamoto za wananchi wao
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haah haha sio six peke yake mkuu halmashauri nyingi zimeyafanya hayo mf halmashauriya wilaya ya Kilolo mkoani iringa nayo ni madudu matupu.......... tatizo ni usimamizi mbovu wa halimashaurihizi na tatizo kubwazaidi ni BULGA waliyokula baadhi ya viongozi wetu (wa zamani wanjua bulga ni nini )
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    tatizo hatuna vipaumbele kwa hesabu la haraka haraka. mafuta ya vx kwa siku ni sawa na kununua madawati nane piga kwa mwaka.
     
  6. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Halafu madiwani walivyo bogazi wanajisifu eti Mkurugenzi ana gari zuri. 2015 wana Urambo piga chini magamba weka CDM tupu, hakuna ujinga huu halmashauri zinazoongozwa na CDM.
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    I believe Chadema hawana ujinga huo au kwenye majimbo au Halmashauri za Chadema kuna upuuzi wa VX ? Basi chagueni Chadema kwa wingi kuzuia ujinga huu
     
  8. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    CAG apewe mandate ya kufukuza wafanyakazi wa serikali soon baada ya hati chafu..(No value for Money at all wen CCM re dizzy)
     
  9. k

    kiagata Senior Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taifa linaonekana watu wake wanaupeo kuliko viongozi waliowachagua,lazima mambo yaende hovyo mpaka watu wafanye kinyume chake.
     
  10. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mbona unawashambulia madiwani pekee? Mbunge wao pia anawajibika kupata tuhuma hii kwani ni mjumbe katika vikao vyote vya Finance na Full Council sasa wakati wanajadili si alikuwepo mbona hakupinga? au kama hakuwepo alikuwa wapi? na taarifa hakuwa nayo? Lakini kinachoonekana hapa Mwenyekiti wa Halmashauri ndo anatakiwa kubeba lawama zote kwani Halmashauri nyingi wenyeviti ndo upendelea sana ununuzi wa magari ya kifahari kwa halmashauri kwani nao uyatumia wakati wa safari nyingi na hivyo kujisikia ufahari.
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Six...................siku hizi magreth sitta simsikii kabisa hivi yuko kitengo gani vile
     
  12. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hivyo sita ameshasema hatagombea tena ubunge kwani alidai yeye ni mzee sana
     
  13. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    urambo ni sehemu kubwa.. kuna urambo mashariki [kwa sitta] na urambo kusini [ kwa kapuya].. sasa ukisema urambo kwa sitta unamaanisha nini..
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wizi ndani ya wizi. Hapa wa kulaumi si madiwani bali mfumo wa CCM wa Chukua Chako Mapema. Huu ni mchezo unaoanzia bungeni ambapo wabunge wanapewa mikopo ya kununulia migari mikubwa na aghali isiyofanana na wale wanaowawakilisha. Kinachofanyika Tanzania ni kujihudumia kwa kutumia raslimali za umma. Kila mtu ni kibaka kwa nafasi yake so to speak.
     
  15. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamfikia Kingunge Ngombale Mwilu?

     
  16. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata hivyo si yeye alisema kwa hyo hamna ubishi hapo
     
  17. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Six anamuandalia nafasi kurithi Jimbo 2015, na kwa ufala wa wanyamwezi watampa.
     
  18. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mama cta anaandaliwa mazingira ya kuchukua jimbo la mme wake analotawala na jinsi walivyo wa2 wa urambo wanavyopenda wali wa kuku watampokea kwa mikono miwili na hii ndivyo itakavyokuwa ck ya kuja kutambulishwa wataandaliwa wali kuku halafu watatoa jimbo tena kwa miaka mitano kwani cta anawajua watu wake shida huwa wali kuku
     
  19. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utadhani umetoka ussoke wewe!!!! Yaani we acha tu
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Anamaanisha Urambo mashariki, si umesema ndo kwa Sitta?
     
Loading...