Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiko la kuni tatu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mkombozi, Aug 21, 2012.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimesikia kua kuna jiko la kuni tatu tu chakula kinaiva.Wakuu kama kuna mtu mwenye taarifa zaidi atujuze mechanisms zake jinsi linavyofanya kazi
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,493
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Daah, mkuu tutake radhi watu wa siasa........
     
  3. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sorry nilijaribu kupost kwingine ikagoma
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    nnavojua mimi hayo majiko yanatumia kuni artifical na sio za kawaida, zile kuni ambazo zimetengenezwa na uchafu wa mashambani kama hizi
    [​IMG]
    Kuni hizi hata uchukue mafiga ustumie jiko 3 zinapika vizuri na hazina moshi.

    Ukiniuliza pa kuzipata spajui ila nnachokumbuka tulikua tunatumia shuleni mwika
     
Loading...