Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jicho la Mungu vs Mwanadamu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nazjaz, Aug 8, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yote ni macho ya wanadamu,
     
  3. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    NANI KAKUDANGANYA

    Mbinguni hatuendi kwa Mavazi!! Bali Roho safi.

    YESU ALIWAHUBIRIA HADI MALAYA...
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unataka kutuambia kuwa kuvaa ka-suruali ka kubana na nyodo za kike ni kipimo tosha cha jehunum au ahera??

    vipi kama huyu aliyevaa hijabu ni mzinifu mnafiki, mshirikina/mwanga??, mungu huangalia moyo si kama mwanadamu aangaliaye lipstick, wanja, wigi, pedo, vitopu, nokia ya tochi na menginyo ya kipuuzi.....
     
  5. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ali hubiri nini?

    aliwaambia musali lkn muuze miili yenu?

    mungu anapenda vimini ? muendele kuvaa hivo na mumche mungu?


    kwanza nikusafisha ndani alafu uje nje.


    eti inawezekana muumini wa kweli awe mchafu madhabi ya kutamanisha watu na kuuza mwili wake kwa mavazi machafu ?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Niko bize nawashangaa Wanyasa, eti wanajifua.
    Hili ndilo jicho langu usiku huu
     
  7. w

    wa home JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uyo mwenye nyeusi anaelekea kaburini au?
     
  8. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mie napita kushoto bana kulia naona kama kuna moto jamani,kushoto naona na malaika wapo. By the way napita tuu waungwana.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nazjaz, hayo mavazi (hijab) na matendo mema ndio yanakupeleka peponi. Usihukumu watu kutokana na mavazi tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Kaaaaaaz kwelikweli,wivu wa mwarabu unapochanganywa na dini........
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Raha ni pale makahaba na wauza miili aka changudoas wanapokamatwa na kufikishwa mahakamani kwa kosa la uzembe na uzururaji majina yao utasikia,Zuhura,Asha,Hamida,Mwanahamisi Zainabu,Amina,Hadija,na mengi ya jamii hiyo....
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hilo jicho la Mungu liko wapi? Mbona mimi silioni?
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mkuu uko sawa kabisa binadamu kwa macho yao wanaona na kuamini kabisa kuwa aliyejifunika namna hiyo basi ataiona pepo,wanasahau kuwa Mungu hatazami mavazi yako bali ni usafi wa Roho yako.Niliwahi kutembelea Zanzibar mwaka1993 na sikuamini binti niliyemuona amejifunika hivyo mchana,ilipofika usiku nikamkuta mtaani anajiuza,sasa sijui mchana mungu wake alikuwa macho nausiku mungu wake amelala hivyo hamuoni..??
     
  14. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna mmoja alijisitiri vizuri akaenda kudokoa sadaka msikitini.
    Kwa habari kamili muulize Gea Habib
     
  15. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ala naona mumeokoka hahaha kwani mimi nasema waislamu wote ni SAFI?

    kwetu iringa nasikia maria,gresi,gloria,happy vp hapo?
     
  16. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo akili za kukopeshwa ndio zinawasumbua


    kuna point mbili hapa

    1) huwezi kuwa unamwogopa mungu kwa kuvaa mavazi mabaya,na huwezi kuona muumini wa kweli kavaa kimini alafu anakuambia mungu haangalii mavazi bali moyoni.basi kama mungu anaangali moyoni tungemwona bi maria katuvalia kimini na kijeans

    2)si katai kama mavazi sio imani kamili,bali imani huwa moyoni kisha kwenye mwonekano wa nje.mtu mchafu ni mchafu tu akitaka kufanya dhambi atafanya popote kanisani/msikitini hajali awe amevaa mavazi ya masister wa kanisani au mapadri na masheikh.


    lkn tujue kuwa mavazi ya kujistiri mwili vizuri ni moja ya kitambulisho muhimu sana kwa muumini wa KWELI,


    huwezi kumwona dada kaingia kanisani na bikini alafu anakuambia mungu haangalii nje anaangalia ndani tu,kweli huyu anamwogopa mungu ?
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mleta mada nimeshindwa kuielewa akili yake
     
  18. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red ndo akili zako
     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa.... ngoja niede kazini.
     
  20. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    MadameX mbona sijahukumu mtu? Nimeleta huu uzi ili kila mtu auchangie kwa jicho lake, lakini jicho la Mungu litajulikana siku ya kiama
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...