Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF ni mambo yote nimepata mume hapa jamani nashukuru

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ma jery, Oct 5, 2011.

  1. m

    ma jery Senior Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata mwenza hapa jf tunafunga ni mwanaume wa aina yake ndoa tar 28/11/2011
    niko na kaujauzito ka mwezi
    nashukuru sana jf
    nitawatumia kadi baadhi siku ikifika
    karibuni sana

    ni ushuhuda wa kweli
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh! aibu!
    yaani hamjachelewesha abo jamaa kishadumbukiza bege zake...safi sanaaaaaaaa
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana kwa ndoa tarajiwa na kwa ujauzito.Mkipata ka baby boy kaiteni Bishanga Abashaija,kakike mwombeni Aspirin akapatie jina.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    aibu ya nini?
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongera dada kwa kumpata mkuu na endeleeni kumkuza vema huyo alietumboni,all the best.
     
  6. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hongereni na maisha mema 4ever
     
  7. m

    ma jery Senior Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibu ya nini?
    kupata mume?k
    uwa mjamzito?

    kufunga ndoa?
     
  8. m

    ma jery Senior Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitamuita maxwelo mkuu nadhani ni wa kiume nikicheki tar
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmhhhh maxence mello,poa cool name!
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera mwaya,mungu awatangule mambo yenu yaende na kumalizika salama!
     
  11. m

    ma jery Senior Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibu ya nini?<br>kupata mume?k<br>uwa mjamzito?<br><br>kufunga ndoa?<br>
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hongera sana, JF ni kila k2.
     
  13. m

    ma jery Senior Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mwaya nimemaliza safari salama
     
  14. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongereni ni jambo zuri mungu anapenda lakini mbaya mmefanya zinaa hilo ndo kosa eti mjazito ndo mnafunga ndoa hivyo sohalali
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ina maana miezi sita mshafanya maamuzi mazito hivi, au ndo love at the first site?
    hongereni sana jf ni kisima cha kila kitu
     
  16. m

    ma jery Senior Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna jambo ambalo si baya huku duniani kaka tunaishi tu kwa neema ya mungu kumbuka
     
  17. m

    ma jery Senior Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja ngoja huumiza matumbo
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kufukunyuliwa kabla y ndoa!!
     
  19. m

    ma jery Senior Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawai clinic jamani nitajibu maswali yenu kesho niombeeni
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    hongera sana Mungu awatangulie katika safari mliyoanzisha...hizi ndoa za dot com zahitaji uwepo wa mungu
     
Loading...