Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Exclusive: OC CID Kawe... (inahusiana na Dr. Ulimboka)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 21, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    ''mm sijahusika kabisa na kutekwa kwa Ulimboka. Jamani msinidhuru. Tena cku hyo mm ckuwepo'.. David Mapunda

    OC CID Kawe (Mkuu wa Upelelezi) David Mapunda amepata ajali ya gari akiwa amesimama nje ya gari lake (gari lilitokea na kumgonga). Amevunjika pelvis na licha ya jitihada za kukwepa kupelekwa Muhimbili alijikuta anaishia mikononi mwa Taasisi ya Mifupa ya Muhimbili (MOI). Vyanzo vya ndani vya Intelligensia iliyokuhubu vinadokeza kuwa Afande huyo wa polisi amejikuta aki"sema" mengi kuhusiana na "kutokuhusika kwake" na tukio la utekaji nyara, kuteswa na jaribio la mauaji ya Dk Ulimboka.

    Kwa mujibu wa "Nzi" ambaye amekuwa akiendesha uchunguzi "mbadala" wa kukusanya intelligensia ya suala hili:

    Kumekuwa na doria za kila mara ndani na sehemu mbali mbali za wodi za MOI mpaka staff wamefikia kulalamika juu ya hilo japo maaskari hao wamekuwa wakijibu kwa jeuri kwamba wapo kazini.
    Ndugu na jamaa wa afande huyo wamekuwa hawana amani kwa hofu kwamba ma-dr wanaweza kulipiza kile alichofanyiwa mwenzao Dr. Ulimboka. Kumekuwa na maoni mchanganyiko kutokana na kuweweseka kwa afande huyo na kuropoka ovyo. Wapo wanaodai kwamba ''amri ya Ulimboka kukaa zaidi ya masaa matatu katika kituo cha polisi Bunju ni kutokana na order alizotoa afande huyo kwamba akae na asipatiwe matibabu ya haraka''.

    Haijulikani kama ajali yake ni tukio lililokusudiwa kumnyamazisha daima au ni ajali ya kawaida.

    Ni matumaini yangu madaktari watamtendea kwa kadiri ya uwezo wao wote kuokoa maisha yake.

    ADDITION:

    From "Nzi":

    Mkuu MM tunaendelea kumonitor..:
    OC CID KAWE APATA AJALI NA KUSEMA MENGI KHS DR.ULIMBOKA
    Mkuu huyu jamaa alipata ajali jana baada ya kugongwa na gari akiwa amesimama nje ya gari. Amevunjika Pelvis. Alifikishwa Taasisi ya Mifupa Muhimbili jana Mchana. Alifikishwa hapo baada ya kuzungukia hosp mbalimbali za jijini ikiwamo ''Lugalo referral hosp'',mmala na aga khan lakn akaambiwa kwamba kwa fracture kama hyo lazima afike muhimbili-MOI in particular. Baada ya kuona kwamba hawezi kuepuka kwenda muh2, ikabidi aende tu huko lakn akiwa hana amani. Baada ya kufika MOI wafantakazi wa Taasisi hyo walishangaa kundi kubwa la askari wakimwagwa hosp hapo ndio wakaanza kujiuliza ni nn kinaendelea?
    Katika hali isiyo ya kawaida,afande huyo akaanza kujitetea huku akiwa na uchungu mkubwa kwamba ''mm sijahusika kabisa na kutekwa kwa Ulimboka. Jamani msinidhuru. Tena cku hyo mm ckuwepo''. Hali iliendelea kuwa hivyo hasa pale alipotakiwa kuchomwa sindano,alionyesha uoga na kuuliza ''Jamani mnanichoma sindano gani hyo,msiniue jamani?''. Wakati hayo yakiendelea,mama mzazi wa afande huyo aliwashangaza watu alipomfata Dr mmoja(jina linahifadhiwa) kwa kutambaa na kumuomba huyo Dr kwamba ''jamani mwanangu hakuhusika kabisa jamani. Naomba mumsaidie

    ADDITION:
    Mpango wa kumpeleka India uko njiani japo vyanzo vinadokeza kuwa tatizo alilompata linaweza kutibiwa hapa hapa nchini.... wakati huo huo...

    Yupo askari mwingine wa polisi ambaye naye amepata tatizo la kudislocate mguu na amekuwa hospitali kwa wiki kama tatu lakini hakuna mtu ambaye ana wasiwasi kuwa anaweza kudhuruliwa; wanauliza kwanini Mapunda wanapata pressure kubwa?

    July 25, 2012 (Magazetini)

     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mabwepande ndio mpango mzima!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Yametimia sauti ya wengi ni sauti ya mungu! Kila kilichoporwa na kudhurumika kitarudi ama kuwa wazi walimwengu na malimwengu wataona kwa macho yao ya nyama!
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    ajali haina kinga hutokea sehemu yoyote kwa mtu yoyote, na wala isihusishwe na mambo ya ulimboka. Get well soon kamanda
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Madr wamerekodi maelezo yake kama sehemu ya ushahidi, kwa nini aseme hivyo, kimantiki ina maana anawajua watekaji wa Dr Ulimboka au ulivyokuwa mpango mzima wa utekaji.
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kamanda kova ameenda kumjulia hali?
    Kweli dunia ni mviringo!
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ye haendi india???
     
  8. S

    Sikonge City Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namtakia heri apone haraka, naye ni bindamu tusimhukumu hakuna ushahidi
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Chochote kibaya kikimtokea MOI, lazima watawasema madaktari
    Bora nusu shari kuliko shari kamili, apelekwe India au SA kutibiwa
    Ila ajali yake, na yale alio sema yafanyiwe uchunguzi wa kina...
     
  10. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Drs watamsaidia kwani maadili ya kazi zao yanataka hivyo.
     
  11. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    "For every Action there is an equal and opposite reaction" Newton 3rd law of Motion!! Aint sure if it can be applied here!!!
     
  12. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    List ya uhakika:

    1. Nzowa
    2. Abeid
    3. Msangi na sasa
    4. Mapunda

    Who will be number 5, 6 . . . time will tell.
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hilo ni ni pigo tosha toka kwa Mungu, yeye wamtibu tu atakuwa amejifunza kitu.
     
  14. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ila kumbuka hao ma Dr's wanakitu inaitwa "NAFSI". Hii kitu nafsi ikiota kutu huwa hakuna cha maadili wala Kiapo... Ni kama viongozi wetu waliokula kiapo cha "NITASEMA KWELI DAIMA UONGO KWANGU MWIKO" "SITAPOKEA WALA KUTOA RUSHWA"

    Swali je?? Wanatekeleza... Usinijibu ila Jibu lako liunge kwa Dr's...
     
  15. K

    Kosmio Senior Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya! Yetu macho.
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wahusika hawapati usingizi!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Si kuna dawa ya kumfanya mtu aongee ukweli (l know from movies msinishambulie); l wish madaktari wangetumia hii kitu!
     
  18. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama amevunjika pelvis anzeni maombi. Kuna uwezekano utumbo mpana, kibofu cha mkojo, mirija ya mkojo na mishipa ya damu na fahamu vimeathirika.
    Polisi anzeni kuchangishana fedha kumpeleka kusikojulikana chini ya ulinzi mkali akatibiwe.
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mungu ataamua fate ya huyu afande!
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,913
    Likes Received: 5,340
    Trophy Points: 280
    Laana nikitu kibaya sana!
     
Loading...