Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF App

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Viper, Jun 10, 2011.

  1. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Salaam zenu wana JF ...

    Nina wazo .. since kuna facebook APPS, Twiter Apps .. etcl
    wataalam hili jukwaa naona mnafanya kazi nzuri sana kwa kutoa majibu kwa wale wote wnye matatizo bila kejeli...
    kuchakachua mambo etcl...
    Je hili jukwaa halina Apps Developers ...?
    Kama yupo/wapo nakupa challenge mkuu/ wazo tutengenezee JF App .. Ongea na uongozi / fata taratibu zote
    JF for Adroid/ JF for Window Mobile/ Jf for I phone / Jf for Symbian

    Nawasilisha
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani JF mobile haitoshi?!Inafanya kazi kwenye simu zote kwa kiwango stahiki kwahiyo binafsi sioni kwanini uone kuna haja ya kutengeneza nyingine!
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Bibie watu wangekuwa na mtazamo kama huu wako katu wasinge endelea
    Mkuu big up, wazo zuri na wataalum wetu walichukulie kama changamoto
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jf mobile ni tofauti na jf app ndo maana mkuu hapo juu akawa anatoa pendekezo hilo...
     
  5. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Apps ni tofauti na mobile, kwa mfano moja kati ya advantage ya app ni kwamba unaweza kuingia mara moja online ika-download "latest updates" halafu unazisoma ukiwa offline, hii inasaidia hata kupunguza sana matumizi ya internet kuliko mobile site,hata upande wa mpangilio wa makala apps zina ubora zaidi.

    Advantage ni nyingi na mimi naliunga mkono hili, ila tu mkuu juu huko ametaja Symbian, hili hapana kwani symbian is dying platform. Tusiwasahau pia wa platform ya QNX (Blackberry) iwapo wataalam watakubalina na hili. Forums, blogs na hata website zote kubwa zinatumia apps.
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa ufafanuzi

    Pia nampongeza mtoa mada kwa wazo zuri. Wataalamu walifanyie kazi naomba
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Safi sana mimi nina app kama 35 hivi kwenye cm yangu, lakini natumia browser za kawaida kufungua Jf, mkitungenezea app ya jf itakuwa safi sana. Haya ma it wetu go ahead.
     
  8. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pia kwa kuongozea apps zina feature moja muhimu nayo ni notification, yaani kwa mfano umechangia maada na kuna mwengine amechagia basi huna haja ya kuingia na kutoka kuchungulia kama kuna kinachoendelea kwenye maada iliyokuvutia kwenye app mtu akichangia tu wewe unajulishwa kama kuna jipya...
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmmh kiranja
     
  10. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    We will work on this on a serious note, tulishafikiria kulifanyia kazi lkn kwa wakati huo watumiaji wa smartphones walikuwa wachache sana.Tunashukuru kwa kulikumbushia
     
  11. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    MH!!! ok Mi naweza Tengeneza ila itakuwa Java application so simu aina yoyote itakubali ni easy application. ambayo user atadownload na kuistall kwenye simu yake, so akitaka kuingia jamii forums anatumia single click kwenye hiyo icon na anaingia moja kwa moja kwenye forum. itakuwa inatumika pia kama shorycut na kama bookmark ya jamii nitatumia logo ya JF au nitaandika jamii.. naitaji mawazo yenu hapo vipi!! na moderator wana ruhusu hili?!! any idea r welcome cheers!!
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    JF ilikuwa inasupport Tapatalk muda si mrefu uliopita sijui kwanini wakaitoa.
     
  13. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya kazi kwenu programers, sisi wengine ni watumiaji tu.
     
  14. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Apps ni applications. So u can hv web applications. So mobile web apps work just fine, and u do not need to install and u can login anywhere! Web apps can also give notifications, web apps can also detect wat 4n u r using. With web apps like PHP apps, u only create once to work with all platforms. So i suggest, u go with that.
     
  15. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Well...if we mean business then we better start transacting.
     
  16. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    pamoja mkubwa.... tunasubiri ...
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    @sharobaro itabidi ifanye hyo app isiweze kuwa rahisi mtu ku-hack kitu chochote maana we noma huwa unafikiria mbali zaidi..pamoja mkuu
     
  18. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jaman mi na2mia tapatalk nafungua jf kwa raha zote watakaofahd ni wanotumia android na ios....
     
  19. Millah

    Millah JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tapatalk pia inapatikana kwenye Blackberry zote kasoro Playbook, lakini bei ni mara mbili ya ile ya iOS na Android.
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi Tapatalk si ni dola moja tu na nusu au? Na si unalipia only once?
     
Loading...