Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Silaa kashindwa kazi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J4MAYOKA, Jan 5, 2012.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu tangu achaguliwe kuwa meya wa Ilala kashafanya yepi ya kubadilisha hili jiji?

    Maana mie humwona Runway, Mafian Lounge na kule kwenye baa ya Rose Garden anauza sura tuu lakini la kusema anaweza kujivunia kama Meya wa Ilala hakuna zaidi ya kuhusishwa kwenye kashfa ya wizi wa mabilioni ya UDA na meya mwenzie bwana Masaburi.

    Halafu hamuishi kuja kulalama kuwa mnataka vijana waje kuchua nchi.

    Sasa kama vijana wenyewe ni sampuli za Jerry Silaa naona bora tubaki na hawa hawa wazee.

    Sasa wana JF huyu naye tumwachie au?

    Maana hii ni 2012
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mjomba kwa kuuza sura tu kafanikiwa...
     
  3. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kuna kijana DAR anyemshinda kwa hilo
    suala dogo kama la foleni mjini limemshinda....kashindwa kutoa amri watu waache kuuza vyakula chini pale mtaa wa Zanaki karibu na DTV kashindwa

    viji amri vidogo vidogo kama hivyo vimemshinda

    anachojua yeye ni kubadili mawani tuuu na kupiga madili ya UDA na masaburi

    bora wabaki hao hao wazee waliopo
     
  4. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la taa za barabari huyu bwana kashindwa kulitatua mjini

    tatizo la foleni liko pale pale

    tatizo la uchafu mjini liko pale pale

    sasa huyu akiingia ofisini kazi kushinda JF na Facebook

    lakini ndio mlimchagua FACEBOOK mayor sasa mnaendeshwa via WALL UPDATES na BBM Groups
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani wakazi wa Ilala wanampima na 2015 wanaweza kufanya maamuzi kutokana na majibu ya vipimo vyao
     
  6. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its getting emotional

    Jerry kwa nini unajibu kwenye twitter badala ya JF?

    njoo hapa utuweke sawa yepi ambayo umefanikisha na yepi ambayo bado

    kulalamika kwenye twitter si solution
     
  7. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama kuna mkazi wa Ilala anayejua kupima utendaji wa wanasiasa!
     
  8. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Such a wastage of resources!! Meya wa Dar, Gari Kubwa, Ila msaada kwa Watu anaowaongoza ni Sifuri! Lini Watanzania Tutaanza Kuwa na Hasira Kidogo!! Watu wanajineemesha kwa Kutumia Kodi Zetu ila Hakuna la Maana Wanatusaidia????
     
  9. p

    pimbika Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haka kajamaa ni kazugaji tu hamna lolote.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Anapenda sana kuuza nyago kwenye minuso mikubwa mikubwa
    Kazi kubwa aliyo fanya nikupokea misaada ya wahanga wa mafuriko
     
  11. bona

    bona JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    guys, jerry has done far commendable job kwa msiojua, tusipime juu au kwa chuki binafsi hakutaka gari ila amepewa kwa wadhifa wake, ni kati ya viongozi wachache wanaosimama mbele za watu wakitoa solutions za matatizo badala ya kuweka blame kwa vichwa vya wengine, kutopenda kubwabwaja kwenye vyombo vya habari sio kigezo cha mtu asiyechapa kazi labda moja kubwa ninalolifaham ni kuwezesha hospital zote za wilaya ya ilal kuwa na dawa za kila aina kwa kushirikiana na wahisani, unaweza usilijue hili kwa sababu wengi wenu humu mkiumwa mnakimbilia private ila kuna walalahoi wengi wao wakiumwa ni amana au temeke au mwananyamala nje ya hapo wamekufa, ila ukienda hospital izo dawa zipo za kutosha na kwa wamama wajawazito huduma zipo hamana kelele za dawa hakuna kanunue! this guy is destiny for something big!
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    aisee nilimuona jamaa ITV anasema sasa hivi tz bomba kila mahali unafika kwa siku moja kwa gari......anapajua mpanda? kasulu na kibondo? au kule ni DRC
     
  13. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mr Ilala 2011..
     
  14. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usitake kumpamba jamaa bila sababu

    Kwanza tuletee ahadi alizozitoa
    Kisha tuletee list ya hayo aliyoyatekeleza tangu kaingia


    Mkitaka kujua kama huyu dogo hafanyi kazi yoyote ile tazama hii picha ya pale ILO nje halafu mjiulize mambo haya ya kuziba pedestrian katoa nani vibali kama si huyu bishoo anayejiita meya wa ilala?

    [​IMG]
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizo kazi hafanyi pekee yake

    madiwani wako wapi? - tumesikia madiwani mahala pengi wanapo kosa imani na MAYOR wanapiga kura ya kutokuwa ina imani naye aidha tungesikia sekeseke toka kwa madiwani imara, kwa kauli hii na maanisha hata madiwani nao ni legelege na wakazi nao ni legelege Lazima wange react

    Mkurugenzi yuko wapi?? kama madiwani wamelala mkurugenzi angefanya hayo yote mambo yange enda barabara
     
  16. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jerry ni meya wa Ilala, wilaya iliyotajiri kuliko zote Tanzania na tena kati kati ya mji

    sasa iweje hataki kutueleza anafanya nini kulipa hili eneo hadhi yake?

    anajisikiaje chakula kuuzwa pembeni ya maji ya chooni pale mjini au kwa sababu wanauziwa wahindi

    na hii kamatakamata ilioanza siku ya jumatatu mbona inaishia kwa madereva teksi tuu bona hainedelei kwenye mambo mengine?

    Binafsi naona Jerry ameshindwa kazi na hakuna ubaya akamulikwa zaidi unless aje humu na majibu yanayoeleweka
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hii ndio ofisi yake au?
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bona,
    usidanganye watu, Jerry anachofanya sasahivi ni kukusanya fedha ya kufanyia kampeni za ubunge come 2015.
    Hakuna madawa katika hospitali za manispaa ya ilala kama unavyodai. Na si madawa tu, hata vifaa tiba navyo ni matatizo.
    Kuna hospitali imefunguliwa mongolandege ukonga ina wahudumu wachache sana na haina vifaa tiba kabisa, wauguzi wanapiga ramli kama waganga wa kienyeji. Hata malaria wagonjwa wanalazimika kwenda FFU, Magereza ama Rugambwa.
    Kuna fedha mil 30 ya ukarabati wa barabara kata ya ukonga imeliwa, barabara hazipitiki, meya amefahamishwa lakini hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa dhidi ya wabadhirifu, simply ni wanaccm!
     
  19. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunalipa kodi wao ndio wakusanyaji na wapanga mipango ya maendeleo
     
  20. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ilala inanuka kwa uchafu na foleni ambazo barabara zikiongezwa foleni itapungua sana
     
Loading...