Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro Kurudi Tena TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Jun 9, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=1][/h]
    Jerry Muro Mtangazaji/Mwandishi wa habari ambae alisimama kufanya kazi kwa miezi kutokana na kesi ya kuomba rushwa, kesi ambayo baadae alitangazwa kushinda, ametangaza kituo chake cha kazi baada ya wengi kutomuona kwa muda TBC alikokua akifanya kazi.


    Jerry amesema anarudi kufanya kazi TBC na jumapili hii saa tatu na nusu usiku ndio kipindi chake cha kwanza kitaanza kuonekana ambapo kitakua kinaingia kwenye siasa, afya, Uchumi na mengine.


    Kuhusu kuendelea kutoa habari zake za kufichua maovu, Jerry amesema “ni kazi ambayo iko kwenye damu yangu unajua watu wanaweka matuta barabarani lengo ni kufika mbali japo utafika sehemu utapunguza spidi unaruka tuta unakwenda, sasa hivi tutaifanya kwa ubora zaidi lakini pia sio siku zote tu tuchunguze chunguze kuna saa nyingine inabidi utoe breki alafu uangalie”


    Kwenye sentensi nyingine Jerry amethibitisha kwamba wakati alipokua kimya baada ya kushinda kesi kuna vituo vingi vya TV Tanzania ambavyo vilitaka kufanya kazi na yeye lakini alishindwa kwa sababu vituo vingi sasa hivi vinafanya kazi kwa makundi ya kisiasa, vingine vimeegemea upande mmoja ndio maana akaamua atumikie kwanza wananchi.


    “Sio kwamba TBC ndio mwisho wangu lakini ni sehemu ambayo naweza kukaa na kuangalia nakwenda wapi nafanya nini sehemu gani, kila kitu lazima kiwe na mwanzo kwa hiyo hilo kwangu ni mwanzo tu lakini kama nafasi nzuri zitajitokeza basi zitapewa nafasi” – Jerry Muro


    CHANZO-MJENGWA BLOG

    [​IMG]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wamemlipa Pesa kwanini arudi huko? Ni Bado Iko Chini ya Serikali ya CCM; Watamfukuza kwa AIBU; TIDO MHANDO yuko

    Wapi?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sina hakika kama ndo mahali pake
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda kama amepata haki zake fine, ni maamuzi yake kuchagua mahala pa kufanyia kazi!
     
  5. L

    LIpili Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unauhakika lakini na hili?, maana hata wewe kama mtayarishaji wa vipindi, unaweza kutumiwa na shirika au kampuni yeyote uwatengenezee kipindi kwa makubaliano yenu, wao wanapeleka channel yeyote kununua airtime na kurusha, kama vile Kibonde na kipindi cha NHC. Yeye akuonyeshe mkataba wa kazi na TBC ndio utasema anarudi TBC
     
  6. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,094
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Tumekumiss Jerry ila usiwe gamba kama baadhi ya wenzako hapo TBC
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nimefurahi kuona anarudi tena kwenye fani yake
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Labda Lau Masha Mbabe hayupo tena serikalini, lakini utazuiwa kusema Ukweli ndani ya hicho chombo
     
  9. m

    makorongo Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vema jerry Muro mimi ninaamini msemakweli siku zote mpenzi wa MUNGU fanya kazi kwa kujiamini lakini kuwa makini na watu hawa wasiotaka ukweli.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    pengine ataendelea pale alipoishia. Lakini nafahamu ya kuwa TBC1 inalipa vizuri kulikoni vituo vingi vya TV.....na mazingira ya kufnyakazi ni bora zaidi........................
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari ya kufurahisha. Sisi fans wake tumfurahi.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa hivi atajiepusha na issue za kuibua maovu.
     
  13. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kila la kheri jerry,majaribu ni mtaji kwa binadamu!chapa kazi,kuwa makini na watu!maana duniani kuna watu na viatu!
     
  14. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hapo anaporudi sijui kama atadumu! Wanamtafutia pa kumpa pigo la mwaka, akae na Tido apate story. By the way nimegundua naye ni mganga njaa u.
     
  15. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmmh! Hii lugha.. Kumbe Jerry Muro ana fans..
     
  16. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sasa TBC ndo haijaegemea chama chochote?? jerry muro kweli keshadata....hata chekechea wanajua tbc imeegemea chama gani ndo ije kuwa wewe jerry muro??? kweli ushadungwa sindano ya sumu...
     
  17. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Pole sanA jerry Muro.

    Maisha ni safari ndefu ambayo hujui nani ni watu kwako na nani ni maadui. Kikubwa ni kuwa makini kwa kumtegemea Mungu maana wakati unaposali na kusoma neno la Mungu kila siku angalau mistari michache nayo inakupa mwanga wa maisha. Hata wakati mwingine mtu akija kwako akimwakilisha shetani yaani utamwona hivi hivi kwamba huyu ni shetani na kwahiyo hatafanikiwa kukudanganya.

    Mapito uliyopitia Mungu aliruhusu ili upate kujifunza somo kubwa maana hata YESU alifikishwa Mahakamani.
    So Usikate tamaa wala kuona kwamba umepitia jambo baya ni mapito tu na Mungu amekuandalia jambo zuri sana mbele yako.

    Jipe moyo na endelea mbele ukimtegeme Mungu wakati unaporudi kazini kwako.

    Kumbuka kutoa SADAKA YA SHUKURANI MAADA YA KUSHINDA CASE YAKO
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nahisi ni ripota wa Mkapa HIV foundation sio mtangazaji wa TBC
     
Loading...