Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee mtuhumiwa wa wizi wa kuku waweza kumchagua kuwa balozi wako?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BONGOLALA, Sep 23, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,023
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Ningependa kuuliza wana jf,kwenye fomu za kuwania ubunge hakuna kipengele cha- jee umewahi kushtakiwa kwa kosa la jinai?nashangaa kikwete ni kiongozi wa serikali na kila siku anatamba kesi za mafisadi zinashughulikiwa.yeye huyo huyo ana mnadi mramba ambaye kaiingizia serikali hasara ya bil 11 kuwa ni mtu safi, si bora amwamuru mwanasheria mkuu aifute kesi?watanzania tuamkeni hii nchi zaidi ya miaka 50 waliotumaliza inatosha.
     
Loading...