Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, wewe umeshatengeza ajira ngapi mpaka sasa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rich Dad, Aug 9, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unajua unaweza kuwa unalalamika kila siku kuhusu serikali! Lakini je wewe umefanyaje kuhusu kutengeneza ajira mpya mpaka sasa?
    Mimi binafsi nimetengeneza ajira za kudumu 5 mpaka sasa.
    Na ninafanya jitihada za kutengeneza ajira nyingine mpya.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Moja
    tu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,371
    Trophy Points: 280
    naomba utaje na utoe housegirl au house boy kwenye hiyo list

    mimi binafsi natengeneza ajira nyingi but za vibarua zaidi
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu mimi nina beach bungaloo. Nina wafanyakazi ishirini na tano. Vipi hapo?
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    I salute you! Hapo nakubaliana na wewe ukiendelea kui-push serikali nayo itimize wajibu wake
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kwenye list yangu hakuna house girl wala house boy.
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hapo poa mkuu, tunasonga mbele taratibu.
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mimi sikuahidi kutengeneza ajira, sasa kwanini univike majukumu haya?
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha nini?.....It starts from the bottom up,any economy is built by consumers,not producers.
    Production=Creation of utility.
    Utility=Ability to satisfy needs.
     
  10. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Halafu ukishajua?? Kimsingi ishu sio umetengeneza ajira ngapi bali ni namna ulivyozitengeneza. Hivi unadhani hao wanaoitwa mafisadi wametengeneza ajira ngapi kutokana na ufisadi wao? Nao tuwapongeze kwa kutengeneza ajira kwa pesa za wizi?

    Ninaamini lengo la kuleta mada hii ni zuri kabisa, na kama sijakosea ninaamini ni kuwatia watu motisha wa kufanya kazi zaidi. Hata hivyo huwezi kukataa ukweli kuwa kuna uzembe mkubwa unaendelea serikalini. Hivi vitu viwili ulivyojaribu kuviunganisha havihusiani kwa namna unayotaka tuamini.

    Mwisho napenda kusema ni vizuri kuleta motisha wa kazi lakini pia acha tuibane serikali vilivyo.
     
  11. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh... hapa kazi wkeli kweli! Hivi mada hii nayo ina-provoke malalamiko juu ya serikali? Najua wanachemsha kila kukicha lakini hatuwezi kupongeza watengeneza ajira kihalali na wajasiriamali bila kutupia michanga ya mafisadi...? Kwa mwendo huu hicho kibano kinapoteza nguvu in my humble opinion.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi mpaka sasa ajira 100 maana nazungukia bar 10 kila siku wahudumu wana uhakika
     
  13. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha! Only specific task employee!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hahahahaha! Fide umetisha.
     
Loading...