Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua????????

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mr Penal Code, Jul 26, 2012.

  1. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    kwamba MBUNI ni ndege mwenye mwendo kasi zaidi kuliko ndege wote duniani anakimbia KM 70 kwa saa.Hebu na ww pia andika hapa MADA yako inayoanzia na kichwa cha habari je wajua.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je wajua ?
    Kwamba Tembo wanao uwezo wa kuwasiliana kupitia waves chini ya ardhi takriban km 500 kutoka alipo Tembo mmoja hadi mwengine.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je wajua?
    Kwamba Ndege aina ya Korongo ndiyo Ndege wanao safiri masafa marefu (continet to continet ) kuliko Ndege wengine wowote duniani .
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    This is true...

    Je wajuu it snowed in the Sahara desert on
    february 18 1979.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Je wajua
    nyanya were originally thought to be poisonous .
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Je wa jua
    the original name for butterfly was flutterby ?


    Je wajua
    Akili yako is more active sleeping than it is watching tv?

    Je wajua
    a violin contains about 70 individual pieces of wood ..
     
  7. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. Je wajua ndimu inasukari nyingi kuliko strawberries (Sacarose) ?
    2. Je wajua kingereza sio lugha ya kwanza wala ya pili duniani? (Mandarin na spanish zimeitangulia kwa idadi ya watu kuongea)?
    3. Je wajua hakuna chakula ambacho kipo naturally blue?
    4. Je wajua Asali haiozi hata baada ya maelfu ya miaka?
    5. Je wajua Jina la kwanza la internet ilikua ni ARPAnet? (Advanced Research Project Agency Network)
    6. Je wajua kua chura hawanywi maji? (wana-rehydrate kwa kupitia ngozi zao)
    7. Je wajua ukila aple asubuhi inakuchangamsha haraka kuliko kahawa?
    8. Je wajua mkojo wa paka unameremeta under black light (it glows)
    9. Je wajua Mbuni (austriches) hawaziki kichwa chao mchangani? (there is a believe that they do)
    10. je wajua kua idadi ya watu wanao kufa kwa sumu ya nyuki ni kubwa kuliko wanao kufa kwa sumu ya nyoka?
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    1. Je wajua kwamba unaweza kuusikia mlio wa bawa la mbu linapokudondokea shavuni kwako usiku wa manane kukiwa na hali ya utulivu sana?

    2. Je wajua kwamba ukiweka msumari wa inch 4 ndani ya soda ya Coca cola na kuuacha siku nzima unayeyuka kabisa?
    Prove it.

    3. Je wajua kwamba mtu wa kwanza kuvumbua donge la chumvi,alikufa pasipo kuijua ladha yake?
    Alijiua kwa maana lilidondokea ktk bakuli la supu la mfalme na alijua ni sumu kumbe ni chumvi?

    4. Je wajua kwamba kuna binadamu ambao wana uwezo wa kupaa na kuelea angani?

    5. Je wajua kwamba ukiamka usingizini saa 8 dk 8 sekunde 8 siku ya tar 8 siku 8 baada ya tar 1 usiku unaweza kuiona taswira ya sura yenye mfano wako nje ya dirisha lako?
    Prove it.

    6. Je wajua kwamba mtoto mdogo na dhaifu kuliko wote duniani alizaliwa nchini China miaka hiyo?
    Alizaliwa April 5, 1896 na alipozaliwa tu alilazwa ndani ya kijiko cha chakula na alienea?
    Ila aliweza kuishi kwa siku 3 tu kisha akafariki.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    Umetishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh...!!! ngoja niprove hiyo namba 2 kwanza
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Je wajua neno @level ndio neno pekee la kingereza unaloweza kulisoma tokea pande zote na likakupa maana ileile.
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mysteryman hiyo ya 5 kiboko, ngoja nije niijaribu. thou it seems to be very difficult, have u ever try it?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Asante Hubby ruttashobolwa.
    Thanks.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Prove mysteryman then uje jukwaani kumwaga utafiti wako,
    yani unayeyuka kwa 90% net.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Charm shost,
    jaribu ila usipitishe hata sekunde 0 ikifika 8 kwani hutaona chochote.
    Ni rahsi sana japo inatisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Je wajua kuwa huwezi toa hewa nje ya kinywa ukiwa umetoa ulimi nje!?

    Rudisha ulimi kinywani haraka!!!! acha ujinga
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    dah,hii nlikuwa siijui kabisa thank jg
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je wajua kuwa KIKWETE ni rais DHAIFU kupita wote waliowahi ku-exist AFRICA?
     
  19. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je wajua mwanadamu ili akielewe kitu vizuri anatakiwa akisikie zaidi ya mara 16?
     
  20. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je wajua nchi yako wafanyakazi ndio wanaolipa kodi kubwa kuliko matajiri na wafanyabiashara?
     
Loading...