Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua kuwa NEC walimpa JK 98.1% jimbo la Karatu na Dr. Slaa kura 41 tu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 6, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Labda gazeti la leo la Mwananchi liwe limefanya makosa ya uchapishaji lakini kama hakuna makosa basi hii NEC ni kiboko kabisa au nisema ni moto wa kuotea mbali......................

    Katika jimbo la karatu ambalo Dr. Slaa amekuwa akiliwakilisha kwa miaka 15 na Chadema kuibuka kidedea ubunge na karibu madiwani wote kwa vipindi vinne sasa vya uchaguzi................na hivyo kuongoza Halmashauri kwa vipindi 4 mfululizo............................NEC wamempa Dr. Slaa kura 41 tu au 0.2% ya kura zote zilizopigwa na Jk kura 24, 382 au 98.1% ya kura zote zilizopigwa!!!!!!!!!!!!!!!!!

    ..........................hata wagombea wengine kama akina Peter Mziray alipata kura zaidi ya Dr. Slaa yaani kura 216 au 0.9%................Prof. Lipumba kura 147 au 0.6 %.........................na hakuna kura iliyoharibika......................kwa hiyo hawa wanajimbo la karatu wana ufahamu mkubwa wa kufanya maamuzi..................

    Yawezekana gazeti la Mwananchi limekosea kunakili hizi takwimu lakini kama halijakosea ni dhahiri huu sasa ni uchakachuaji wa hasira na ghadhabu baada ya JK na CCM yake kujiona wapigakura wamewadhalilisha kwenye vituo vya uchaguzi ...................tukifahamu fika ya kuwa ..........hakuna mtu mwenye akili timamu ambaye anaweza kuamini ya kuwa Dr. Slaa angepata kura 41 jimbo la Karatu ambalo ameliongoza kwa takribani miaka 15 hivi..................na Chadema kuibuka kidedea kura ya ubunge hapo jimboni Karatu..........................
     
  2. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Muda si mrefu tutajua namana uchakachuaje ulivyofanyika na extent!!!!! Mungu ibariki Tanzania
     
  3. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimejitahidi kuangalia katika tovuti yao hakuna matokeo ya Karatu vilevile Muleba Kusini. Nadhani watu wengi wanaweza kugundua kuwa kura nyingi hazijawekwa licha ya kuchakachuliwa. Huo ndio ufanisi mkubwa sana wa Makame na Kiravu ambao kikwete anauunga mkono.
     
  4. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    liars should have good memories! ccm ni waongo na hawana kumbukumbu sahihi hivyo basi mbichi na mbivu zi karibu kutambulika!:bowl:
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,579
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Eee Mola kama unasikia kilio chetu tunakuomba utusaidia kutuondolea magugu katika nchi yetu! kama JK mwenyewe ni gugu tunaomba Mola umchukue!!!!! Wizi gani huu usiokuwa na haya? Wametufanya sisi wa-TZ kuwa mazumbukuku!! Jamani.
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Malaika kutoka mbinguni hawezi kukubaliana wala kuvumilia wizi wa namna hii, sembuse mimi mtu nilietokana na udongo? Lets wait and see wat's next
     
  7. O

    Obama08 Senior Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I CAN'T WAIT I AM TIRED, WEZI WAKUBWA HAWA, MAFISADI, YAANI NI KUPIGA KAMPENI EVERY WHERE, HATUKUBALI, why he announced Security forces to be on alert? bcos he knows watu hawapo nae, wanasingizia PEACE, PEACE, PEACE, PEACE WHAT....? they don't know what peace means, wanatumia kisingizio cha amani, huku wanaiba, mafisadi wako nao, hali ya citizens mbaya, Mungu uko wapi? hata waganga wa kienyeji, yaani giza tupu, ila mwisho wa siku Nuru itatawala, believe me
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    sure kaka! Nimeona hii kitu,nikataka niwapigie mwananchi wacrosscheck hizi data,maana km nec wamedanganya kiasi hiki,basi wanatuona sisi wananchi km wafala fulani hivi....yaani never on earth! Watu wamempigia kura miaka yote,leo apate namba za viatu!tafadhali mwananchi km mnasoma hapa tuhakikishie ukweli wa data zenu.....
     
  9. A

    A Lady Senior Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM huwa wanaibaga bila kutumia akili and wanajua they can get a way with it bcoz WADANGANYIKA ni wajinga. NI wajinga kweli maana kuna watu kibao wanasema Slaa ana uroho wa madaraka na kutaka kuleta umwagaji damu. Sasa kutokana na hizi takwimu sijui nani ni mroho?
     
  10. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    KARATU CCM 24,364 35.08% CHADEMA 43,137 62.10%

    Usitudanganye, matokeo yote haya hapa kwenye attachment.
     

    Attached Files:

  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Slaa kuambulia namba ya kiatu kwake mbona ni ndoto.
    Labda wamekosea as haingii akilini waweza kuta JK ndo kaambulia 41 ie 0.2%
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Tutalia wezi hadi lini? Mi nnachoka na nchi hii! Tumeibiwa tangu 95 hadi 2010 bado tu tunalialia. Tuchukue hatua!
     
  13. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda ni makosa tu ya uchapaji haiwezi kuwa kweli karatu nzima kuanzia endabash mpaka lake eyasi wanaijua chadema na slaa kuliko wanavyo ifahamu ccm na kikwete yani ccm ni chama cha upinzani tu.
     
  14. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah, nna wasi wasi na sie tulio mbali inawezekana kabisa either kutorushiwa live busara za mkomboz huyu wa wananchi. Either tunaweza kukatiwa umeme siku nzima walivyoanza leo huku bkb.. Au kupata iliyokuwa recorded na kuchakachuliwa na na hawa vibaraka wa Mkwere TBC
     
  15. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Wao wana pesa na dola sie tuna MUNGU,Tusiogope ipo siku yetu tutashinda..tuongeze bidii katika kutafuta haki yetu,hata nikiambiwa kukalia kisu cha inch 10 Jk sintomkubali kuwa raisi
     
Loading...