Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, niolewe naye? Baba yake alizaa na Mama yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Big Lady, Jan 7, 2012.

  1. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu wa Jukwaa,

    Heri ya Mwaka Mpya 2012.

    Kuna Mwanaume ambaye ametokea kunipenda sana, nami nampenda sana ingawa hatujafikia hatua ya mahusiano ya kimwili. Napenda kumwita A.

    Kinachonitatiza ni kuwa enzi za ujana wao, Baba yake A (Namwita B) na Mama yangu walizaa binti ambaye tumpe jina C. Sasa mimi na C tunashare Mama lakini Baba zetu tofauti. C ni dada yangu, yeye ni mkubwa mimi ni mdogo. Wazazi wangu wote walifariki. A na C hawajawahi kufahahamiana hadi walipokutana hivi karibuni na kutambulishwa na baba yake yaani B katika harusi ya Binti mwingine wa baba yake A (yaani baba B) ambaye alizaa na Mwanamke mwingine tena.

    Kwa upande wa A, yaani Mwanaume tunayependana amelelewa na familia nyingine toka utotoni ambayo mama yake Mzazi na A aliolewa na Baba mwingine. A ana ndugu zake huko waliolelewa pamoja. Hii ndiyo familia yake ya sasa.

    Sasa swali langu kwenu wana MMU, je mimi naweza kuolewa na Mwanaume huyu yaani A?

    Naomba kuwakilisha.
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Halafu mtoto mtakae mzaa wewe na huyo kaka huyo mdogo wako atamuitaje huyo mwanao? Tafakari Chukua hatua
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,325
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    hapana!
     
  4. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je, tatizo ni hilo tu? Tafadhali nieleweshe, Kijamii, Kimaadili, Kidini au Kisayansi ili nichukue hatua.
     
  5. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa nini Mkuu wangu?
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mhhhh! hapo busara inahitajika,
    Je mila zenu zinaruhusu?
     
  7. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Best ni kweli busara inahitajika ndo maana nakuja kwenu.

    Kuhusu Mila ni mchanganyiko mtupu wa makabila na hata sijui ni mila ipi ya kufuata.

    Huyu Mwanaume anayenipenda ni kabila XY. Baba wa Kumzaa kabila X. Baba aliyemlea toka mdogo kabila Y. Mwama yake ni kabila Z.

    Mimi baba yangu ni kabila Q na ni mchanganyiko wa makabila mawili. Mama yangu kabila lake ni W.

    Nimelewa na ndugu wengine so hata mila sizijui. Same kwa huyo Mwanaume A. labda nianze kuulizia. Ila kabla ya hapo ngoja nipate ushauri kwanza.
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    incest
    Mume wa mama yako ni Baba yako, na mke wa baba yako ni Mama. Watoto zao ni kaka ua dada zako period.
     
  9. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama mmependana hamna shida.
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Olewa shosti
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rukhusa kwetu sisi kimila unakata undugu kwa kuchinja mbuzi au kondoo.
    So kama umemdondokea endelea
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Kwa kabisa futa hiyo kitu mawazoni kwako. Huwezi kupima 'kupenda sana'?
     
  13. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hawajawahi kuoana ni walizaa tu enzi za ujana wao. Na je, hilo unaloliongelea unaweza ukanipa source yake? Bi bible au Kimaadili au Kijamii tu?
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sikutegemea kama mambo yetu ungeyaleta humu jf
     
  15. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmh, kupendana tunapendana sana. Shida ni kuwa, ni sawa? Kama hakuna shida ni kwa namna gani?
     
  16. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shosti umemsoma Mnyamahozo hapo juu na Badili Tabia?

    Asante kwa ushauri.
     
  17. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mkuu ni mila za wapi hizo?
     
  18. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ungeniuliza kwa nini ningekueleza kisha uamue kama ni kweli ananipenda sana au la.

    Anyway usijali naona pia umetoka nje ya mada. Ushauri wako ukoje katika mada husika?
     
  19. s

    sw33tboy Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu unalo mwenyewe nauamuzi niwako. kwanini nasema hivyo mapenzi ni siri ya watu wawili sidhani kama mtu baki anweza kuingilia maana mapenzi naweza kufananisha na kidonda ambacho huacha kovu mwilini ambalo halisahauliki maishani kila la heri
     
  20. Big Lady

    Big Lady JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mambo yapi Kigogo? "Hunifahamu, sikufahamu iweje leo unipakazie?" (Dully Sykes).

    Anyway, rudi kwenye mada. Ushauri please!
     
Loading...