Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nilipe kisasi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pure nomaa, Dec 27, 2011.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wana JF
    wakuu kuna manzi ambaye nilimtongoza zamani kidogo lakini yeye alinikataa kwa kunitolea maneno machafu mno.baada ya kusikia ana mimba na aliyempa kaikataa nikamtongoza tena na kunielewa bila shida nia yangu ikiwa ni kulipa kisasi.nna mpango wa kula "mzigo" na kuanza mbele,je ntekeleze azma yangu?au nisamehe tu?.ni hayo tu
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Style yake ya kutoa maneno machafu ndo haikuwa nzuri..ila kukubaliwa na kukataliwa yote ni matokeo kwenye process nzima ya kutongoza. Accept that....Ila kisasi sikushauri!! Utajiumiza mwenyewe tu..
     
  3. sixlove

    sixlove Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    achana nae unaweza kumfikiria kumkomoa kumbe we ndo ukajikomoa,,,,, kimbia
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ukilipa kisasi unafikiri utakuwa shujaa ?watu wanamatatizo mengi mkuu usione raha kumfanyia mwenzio ubaya ,hata yeye anaweza kuwa na baya juu yako,ila ameamua kukuheshimu tu na kuthamini tu kama humpendi mwambie ukweli maisha yanasonga.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unataka kulipa kisasi kwa ubaya gani ulofanyiwa?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    WTF?????
    Are you serious?
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    unajua kuna maradhi?
     
  8. s

    saleh sule Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    timiza azma bt be care
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Chapa..tembea!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama ulimtongoza kitambo na you still feel that hate, then deep down bado wampenda. Hata hivo mapenzi ya kweli na dhati hayako hivo, daima one hutaka what is best for huyo ampendae aidha kakataliwa ama kakubaliwa. Unapomtongoza mtu sio lazima akukubali, maana roho bana hailazimishwi hata kidogo kupenda....... Haya baas kapata matatizo wataka kumuongeze kidonda emotionally na psychologically na on top of that ana mimba? Kua na huruma jamani.... Wanawake twapitia mengi, na whenever possible tujaribu epusha maumivu ya makusudi.
     
  11. huzayma

    huzayma Senior Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisasi huwa hakiruhusiwi na sio kitu kizuri kabisa.

    sasa hiyo ya kula mzigo, unaweza ukala utamu ukausikia kwa utosini, ukasahau yote, yale matusi ukaona ni wimbo mzuri alikuimbia ukashindwa kubanduka, fikiria kabla hujaumua, uwe tayari kulea mtoto kwa upendo kabisa.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    HIvi kweli kama mtu bado anampenda mtu
    atathubutu kusema huyu kijana alichosema hapo juu??
    Binafsi naona ni bora ungemuuliza kama anampenda kuliko
    kusema bado anampenda.. Maana maneno aliyoyatoa hayana upendo ndani yake kwa kweli..
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We unataka kuchapa wakati anamzgo wa jamaa au kashajifungua,inaelekea una UKEKE kama wa jogoo
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Tena maradhi mengine ni ya kihisia..Guilty consciousness! Just imagine dada yako ndio anafanyia hivyo...Utu na ubinadamu ni vitu vidogo lakini in real sense ni vikubwa sana..
     
  15. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mpende jirani yako kama unavyojipenda wewe mwenyewe. Kisasi siyo tija!
     
  16. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gonga mzigo,sepa!
     
  17. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna ushauri unatolewa huku kama wa kuzimu.
     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahahahah ndo maana kuna mada The Boss alidrop tofauti ya mvulana na mwanaume.sasa dada asha jitahidi na wewe ulete mada inayotofautisha msichana na mwanamke.kwa sababu moyo aulazimishw kupenda sasa ni mimba inamlazmisha huyo dada kwa muda uhu kumpenda jamaa AU? Muongozo tafadhali!
     
  19. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unasumbuliwa na hangover ww, johnie mtembezi bado yupo kichwan dats y, kanywe supu urud.
    ndio unamshaur nn ivo mwenzio loh.
     
  20. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri hadi hpo Mungu ameshakulipia kisasi so wewe unatakiwa kutulia tu na kama utataka kulipa kisasi basi kwako litakuwa kosa na Mungu atamlipia huyo mwanamke kisasi juu yako. mie nafikiri hakuna haja ya kisasi. Fikiria ni wanawake wangapi ambao unahisi wanakupenda km wangepata nafasi ya kukuambia ungewakubalia wote? nafikiri ni wachache ambao ungekua nao.. sasa jiulize km hao ambao ungewakataa wangekua na roho ya kisasi wewe ungekua ktk hali gani?......... ni mtazamo wangu tu
    Thanks
     
Loading...