Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je lugha bora ya utoa elimu ni kiingereza ama kiswahili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 20, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Je unadhani lugha ya kufundisha ikiwa kiswahili wanafunzi wa sekondari wataelewa na kuongeza kiwango cha kufaulu
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    we jamaa kila ukija jamvini unapost topic.

    Si sheria kila saa kuanzisha post.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nenda jukwaa la lugha, ukurasa wa kwanza tu, utakuta thread inazungumzia hayo na utaona maoni ya walio kutangulia.
     
  4. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngeli ndo iko poa ni kwa mtazamo wangu lakini
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Kimakonde.
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ki ukweli lugha ya kiswahili ni complicated sana hususan kwenye mambo ya masomo ya computer.Ubaya unakuja pale elimu yenyewe imepangwa na wazungu hata mtaala wenyewe tunatumia wa UINGEREZA.so kazi kwenu kuvibadili vitabu kuwa kwenye kiswahili.ILA MOST YA WATALAAMU WETU WATAKUWA WANAKUWA APPLICABLE WITHIN NA LACK SOKO LA NJE.
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kiingereza
     
Loading...