Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, Lowassa ni Nabii wa kisiasa?; Je, ndo alikuwa nguzo ya Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Jan 16, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna kitu lowassa alikizungumza ambacho kimeanza kuibua mapya. Makamba wakati wa kufukuta kwa mgogoro wa Arusha kwamba; kwa nini ccm ilikubali kuketi meza moja na cuf ikatae kukaa meza moja na chadema? Nimeunganisha na Tamko la hivi karibuni la Masheikh nikaogopa sana!!!!!!!!!! ndugu zanguni mnalinganisha vipi tamko la Lowassa, makamba na Masheikh?
     
Loading...