Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je huu ndo mwisho ka cuf.....?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jan 9, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Sasa NI-HASA na wala SI -SIASA ukishuhudia kiongozi mwandamizi anapanda jukwaani na mtoto kujitambulisha yeye si bwabwa...........!!! huku Maalim naye anamuandama mzee Tendwa, muda si muda mwanasheria mkuu anamalizia. upande wa pili ukisikiliza hoja za HAMADI Rashid (...). nawauliza wenzangu mnayefuatilia timbwilitimbwili hili je huuu ndo mwisho wa CUF.?
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    kumbe kupanda jukwaani na mtoto ilikuwa na maana ya kujibu tuhuma za kuwa bwabwa! kafu kwisha habari yao. inawezekana huyo mtoto akaanza kuwa punga mapema kuliko mdingi wake! kwi kwi kwiii
     
Loading...