Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hili linawezekana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babe S, Dec 22, 2011.

  1. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Habari zenu, nimekuwa nikipita hapa kama guest for long nimepata jambo linalonitatiza nikaona nililete hapa:
    In short mimi ni mschana mwenye miaka 25 mpaka kufkia umri huu nimepitia mahusiano mengi ya kuumiza na kufurahisha ila sijawah kupata Mtu aliye ready Kuwa kwenye mahusiano bila sex nilidhan labda nikipata Mtu aliye tiar kunioa atakuwa tayari kusubiri hadi baada ya ndoa nimesubiri invain, nimepata kijana he says he wants to marry me ila naye anataka, imenfikisha mahali pa kuuliza je inaweza kana kupata uhusiano aw bila sex? Au ni give up?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unataka kuwa na uhusiano bila sex?

    What's the significance of it?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Anaogopa kuuziwa mbuzi kwenye gunia so lazima atest kama ni bwawa au still picha kitu mnato
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Achia mzigo huo bint..
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mahusiano kabla ya sex ulitakiwa uzingatie kabla ya kuanza kujichanganya.

    Kuhusu huyo mchumba wala usishangae, siku hizi wengine wanataka kuhakikisha kwamba mpaka mimba unaweza kubeba kabla ya kufanya chochote. . . usanii umekua mwingi sana!
     
  6. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    It is the right thing to do, na ni heshima na zaid natamani tu iwe hivo
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmh wa kukusubir had muoane mamie hayupo uku dunian kbss... si washinda misikitin wala makanisan.
    woooote huwa wanademand io ki2 dia wangu achia 2 mzigo ila achia kwa step.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Then you should never have had sex in the first place. Or are you a virgin?
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Naomba uni pm ndugu.
     
  10. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa kweli hata mi na wish ningekuaga sijajichanganya, ila I guess its late, n Asante kwa mchango
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ni heshima mbona ilishapotea aiseee?
    Umechelewa"!!
     
  12. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I am ashamed to say I'm not, ila kuna time I chose to start afresh na ndo nikaamua kua nipate Mtu aliye tayari kusubiri
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    olewa kwa sababu una sababu mathubuti ya kuolewa sio desparation

    hata huyo anaweza akakamua na kuondoka.
    Usimlazimishe mtu akuoe hadi wote muwe mmeridhiana kuoana
     
  14. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Inawezekana kabaisa,tupo tusio na tamaa sana ya kuomba mizigo,sema wewe tu hujaamua kututafuta so ntafute ili uamini
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Wanaume wachache sana wanakurupuka kuoa wanawake kama we! Wanaotak mpaka ndoa! Kwa dunia ya sasa hivi Wanawake hawaaminiki na Usanii umezidi, na hii inatokea pale ambapo kesi nyingi zinajitokeza pale Inapogundulika kuwa..

    1. Ulitaka ukae bila sex na yeye, halafu asikukute Bikra. Kwahyo kwa wengine ulitoa kwake ulimnyima. Conclusion ni kwamba humpendi.

    2. Ulikataa kutoa sex,kwasababu unataka kuonekana mwanamke uliyekamilika kumbe WAPI.. na unataka Ndoa ili ikulinde,may be mwanzo ulikosea. Sasa inapokupotea makosa yakaibuka ndo hapo unakuja tena na matatizo ya ndoa hapa. Na kuonekana Wanaume si watu kumbe kosa si lao.

    3. Wanaume wanaojua mapenzi huwa pia wanataka mwanamke anaejua mapenz si Gogo kwenye 6*6. Kwahyo wanahakikisha unayaweza kitandani. Hiki ni kigezo kikubwa cha kutangaza ndoa.

    Conclusion:
    Wanaume wanaamini kuwa mwanamke anaetaka kufanya sex baada ya ndoa kwamba ANAMAPUNGUFU, ingawa si wote, inawezekana hazai na mengineyo. Na pia unaweza kujiuliza Kwanin siku ya ndoa wanawake wengi huolewa wakiwatayari wanamzigo(mimba).. ??? KWAHIYO FUNGUKA MAMIE.
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unajionea aibu kuwa huko "virgin"? Kumbuka kuwa huo ni mwili wako na una haki ya kufanya unavyotaka. Je huyo anayetaka kukuoa naelewa kuwa huko virgin?

    Ikiwa haelewi mweleze alielewe hilo, kwani anaweza kufikiria kukataa kwako kufanya naye ni kwa sababu hiyo. Sasa siku mnaamua kufunga ndoa akigundua huko virgin, unafikiria hiyo ndoa itaishia wapi?

    Sikushauri utoe tu kwa sababu untaka kuolewa, wala huyo jamaa asitake tu kwa sababu kaahidi kukuoa. Ndoa kwa sasa ni hatua ya mwisho katika mahusiano, bora uhakikishe/mhakikishe kuwa kweli mnapendana.

    Unaweza kuolewa siku chache ndoa ikavunjika ikiwa hakuna mapenzi, na mnaweza kuishi daima milele bila ya ndoa ikiwa mnapendana.

    Kila la heri.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    heshima gani? Hao wengine uliowapa umepata heshima,huoni kwamba mechi inaweza kukupandishia heshima na upendo kama unakimudu kitanda.
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    haahaaaa!stress zimekata ghafla
     
  19. sambenet

    sambenet Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona umeshanisemea tayari, ila naongezea na kusisitiza tu awe muwazi likija suala la la historia yake kimapenzi. Na usikubali kutoa mzigo kirahisi maana baada ya mda itakuwa kila anaekuja japo ni mdanganyifu unampa mzigo, na hilo litakuja kukukosti mbeleni na utajutia.

     
  20. like

    like Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sawa sis! maamuzi yako yanaongeza utu/dignit kwako coz ukitaka kuridhisha matakwa ya kila mwanaume ili uolewe itakua ni utumwa wa kutaka kuolewa na si mapenzi! Omba Mungu utapata unayemtaka! coz wapo wanaume wenyekuelewa mtazamo wako!
     
Loading...