Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, gari Suzuki Swift ni inafaa Tanzania?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Njele, Feb 11, 2012.

  1. N

    Njele JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Naomba kuuliza wanajamii forums je gari hii inafaa kwa mazingira ya Tanzania? Ninachovutiwa ni kuwa na matumizi kidogo ya mafuta. Na pia Suzuki zinaonekana kustahimili misukosuko ya barabara zetu, ila sina uzoefu na Swift, ila nimezifahamu Samurai na Vitara. Wengine tunapenda tu gari ambayo inanisidia based kwamba sitarajii kuwa na matumizi makubwa kwa vile nasafiri nje mara kwa mara.
     
  2. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Inafaa sana ni wewe na utumiaji wako
     
  3. m

    mndebile Senior Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo wala usihofu kaka ila kidogo spare parts zake bei ya juu, naamini hilo haliwezi kukusumbua sana.
    we chukua huo mzigo.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    Sasa kama ushajua hilo unataka tukushauri nini? Nunua hayo makitu...!
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tatizo gear box ya SWIFT inakufa mapema sana. Pia spear zake ni expensive sana. Mbaya zaidi hazipo comfortable na hazina nguvu kwasababu CC zake ndogo
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono mkuu!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nunua NYUMBU hilo ndo gari zuri na linahimili mazingira ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania
     
  8. N

    Njele JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umetoa comment inayofikirisha, nashukuru sana kuwa na tahadhari hiyo.
     
  9. N

    Njele JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri, tatizo la bei juu ya parts nimeona hata kwenye magari ya Honda, na magari ya parts nafuu bei ya kununua gari ni juu.
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Nilikuwa sijajua kama gari hii ina matatizo ya transmission, nilichogundua kimoja na cc kuwa ndogo, maana nimegoogle na kuona gari dogo aina ya toyota camry ina CC kubwa kuliko hili Swift ambalo kwa umbo linaonekana gari kubwa kuliko toyata camry.
    Toyota Camry cc 2162
    Suzuki Swift cc 1300
    Kwa matumizi ya kawaida ambayo ni ya mjini na kwenda vijijini mara chache si mbaya.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    linapatikanaje hili mkuu.....?
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Magari mengine bana ukiwa barabarani ni sawa kama unaendesha trekta. Jina lenyewe tu linatoa picha ya gari lilivyo.
     
  13. N

    Njele JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini nayaona mengi tu yanatembea bongo, inaonekana yna soko hapa, labda kwa sababu ya bi chee. Wafanyabiashara wengi wanayo.
     
  14. 1

    19don JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nunua tu ndugu, unaweza ukajikuta umeunda network na mafundi kwa kutumia hicho ki swift kuna mtu aliuziwa kakaleta uhasama na aliye uza , kanaunguza valve balaa na kagia box kama ka toyo au bajaj utataka uwapeleke wakwe kwao milimani ukauze sura , omba mungu huko kwa wakwe zako kuwe na mafuso wakipakie kukiludisha garage
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Yanini uhangaike na hivyo vigari ambavyo unaingia navyo hadi sebuleni? Nunua OPA.
     
  16. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Ha ha ha ha ha ha,hiyo kali,labda mkwe awe mbavu nene kama John Cenar akusaidie kulisukuma mpaka Dar!!!
     
  17. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibaha kwa Mathias, ingia kulia..........nenda mpaka jeshini, weka order yako.\
    Itakuwa delivered baada ya miaka sita.
     
  18. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kigari kidogo lakini kirefu kama mkia wa farari!!!
    hata hakinogi!
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hehehehehhe ... labda kanatumia umeme mkuu sio mafuta... maana niliona vigari vya umeme maumbo yake madogo kama hiko kigari...
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hatimaye umefufuka
     
Loading...