Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je anaweza kumpa mwanamke ujauzito?

Discussion in 'JF Doctor' started by by default, Jun 19, 2012.

  1. by default

    by default JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kazi bandugu.naomba msaada wa kidaktari au ambae atakuwa na uelewa wa ili jambo.kama mwanaume alifunga kizazi zaid ya miaka 10 hiliyopita akikutana na mwanamke nje ya ndoa anaweza kumpa mimba kwa sasa hivi.asanteni
     
  2. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka nadhani ungejitahidi ufike darasa la saba ili ujijibu hili swali lako mwenyewe, manake sijui hata unachouliza ni nini? Asante na wewe
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuuliza si ujinga kuna mwanamke anasema anayo mimba ya jamaa ,jamaa anasema yeye alifunga kizazi kwa makubaliano pamoja na mkewa wake.kwa wanawake ninaelewa wanafanyiwa opereshen mirija inafugwa au kuchomolewa kbisa kizazi.sasa kwa wanaume ndo niltaka kuelewa isije kuwa jamaa alimzuga mkewe
     
  4. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,055
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Ndo hapo sasa! Usipouliza utaambiwa huna akili na ukiuliza unaambiwa maliza shule kwanza


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  5. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Alitumia njia gani ya kufunga kizazi?
     
  6. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani jamaa aliyekujibu sio mgwana , aulizaye ataka kujua , jibu ni kwamba hawezi kuzaa tena , kinachofanyika ni kudisconnect kwa kukata mirija, hivyo mbegu haziwezi kusafirishwa
     
  7. by default

    by default JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukrani mkuu jibu tosha kabisa hili.tatizo kuna watu wanazan jf ni the same to fb lakini awajui umuhim wa majukwaa yaliyo ndan ya jf kama ili la jf doctor.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hili ni swali ni la muhimu kujibiwa na mtoa mada ili madaktari waweze msaidia vizuri!
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    - umeshindwa kumpa mimba mke wako
    - umeweza kumpa mimba nyumba ndogo
    ongezea nyama ili uaminike kuwa hujaitunga hii story, je na mkeo alifunga uzazi?
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    anaweza kumpa nje ya ndoa ila akikutana na mkewe hawezi.....AFICAN SCIENCE
     
  11. E

    Enny JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndugu kwa hospitali zetu hizi unaweza kabisa kumpa mimba mwanamke hata kama ulifunga kizazi. nina mfano hai wa binamu yangu (mwanamke) baada ya kupata shida mimba ya mwisho na kuona ana watoto wa kumtosha aliamua kufunga kizazi wakamfanyia operation ili kumfunga. Hiyo akawa na uhakika hawezi kupata uja uzito. lakini cha kushangaza baada ya miezi sita akapata mimba. sasa hapo tukasema angekuwa mwanaume ndio amefunga angeikataa hiyo mimba lakini yeye hawezi maana ipo ndani ya tumbo lake. Hivyo kuna possibilities kubwa za kuendelea kuzaa na hii ni kutokana na utaalamu wa hospitali zetu.
     
  12. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii biashara ya mtu kuleta shida zako hapa alafu mnatumia migongo ya jamaa zenu utasikia sijui jamaa yangu,rafiki,shemeji yangu si mfunguke tu kwani anawajua nani humu
     
  13. gody

    gody JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145


    Huyo nadhani Mungu alimua kumuonyesha kuwa alipangalo yeye Hakuna kiumbe yeyote atayepangua!
    Hivi kati ya wanyama na bnadamu nani aliyepewa akili na utashi wa kufikili lakin mbona wanyama wanatuzd akili ktk hili'?'?
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    na mm nimemuelewa hivi hivi!!kwa nini asiseme akikutana na mwanamke!!kwa wa nje ya ndoa na ndani ya ndoa upataji wa mimba unatofautiana!!!???
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamania ifike mahali tuwe serious, mtu anauliza swali na hajui kweli ila majibu anayopata kutoka kwa baadhi ya wanajamvi ni msumari kabisa wa moto kwake. Nafikir tunapaswa kuvumiliana hata kama kilichoulizwa ni kibaya kwako kaa kimya kuliko kudhihaki na kukejeli.

    mtoa mada iyo ishu ni pana sana kwa ufupi huwez ukapata jibu la moja kwa moja
     
  16. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaha
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Siami na wala sikutegemea kama ningeweza kukutana na swali kama hili kutoka jf member.

    Nime amni msemo jf founder kuwa jf now niya watu wote na kila tabaka.

    Mtu kafunga kizazi alaf azae.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,390
    Trophy Points: 280
    Siami na wala sikutegemea kama ningeweza kukutana na swali kama hili kutoka jf member.

    Nime amni msemo jf founder kuwa jf now niya watu wote na kila tabaka.
     
  19. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    kwanini iwe nje ya ndoa
     
  20. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umepotoka, naomba ukubali!
     
Loading...