Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January, Zitto live TBC1 wakizungumzia hoja binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ground Zero, Jan 31, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge vijana January na Zitto wako TBC wakifafanua hoja binafsi walizowasilisha bungeni
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    misifaz jazz band..........
     
  3. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    January amewasilisha hoja mbili; ya kwanza ni ya kuitaka serikali ilete muswada utakaodhibiti masuala ya upngaji na hoja ya pili kuhusu sheria itakayolinda watumiaji wa fedha. Kwa upande wa Zitto amewasilisha hoja kuhusu uwekezaji wa zao la mkonge
     
  4. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ingekuwa vizuri ukatoa maoni juu ya umuhimu wa hoja zao kwa maslahi ya taifa
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Haazungumzii mgomo wa madaktari?
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Haiwahusu .... wanatibiwa India
     
  7. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    zitto,makamba,dokta HK,mnyika vijana wa mfano bungeni
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hao majamaa ' '
     
  9. J

    Joblube JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za kutoka ndani ya CCM zinasema J. Makamba na Zitto Kabwe wametwa na kutishiwa kuachana na misimamo yao ya kutaa posho ya vikao vya wabunge. Habari zinasema wameambiwa wanafanya mchezo huo wa kuigiza kwa kuwa wao hawahitaji fedha hizo kutokana na uwezo wa kifedha walionao kutokana na vitega uchumi walivyo navyo. Mtoa habari alisema wakiendelea na usanii huo mambo yao yanaweza kuwekwa hadharani.
     
  10. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo ni kumtishia nyau kama wangekuwa na mambo mabaya hasa ZITO yangeshawekwa hadharani zamani hivyo wasiogope
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Zitto na Janauari, wameonyesha uzalendo wa hali ya juu.
     
  12. k

    kiche JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm wanahusikaje na zitto??ccm wana uwezo gani wa kumtisha zitto??anawajibikaje kwao??
     
  13. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Just what does it mean kwamba CCM wata disclose vitega uchumi walivyonavyo hawa vijana kama hawa vijana wasipo support posho?
    This is pure blackmailing hawa vijana.
    Secondly, kama CCM wana taarifa za illegal vitega uchumi vya hawa vijana, kwanini wasiviseme tuu regardless ya #kataaposho? Au ndio kulindana hadi pale wanapogeukana?
     
  14. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto na January wako vyama tofauti waliitwa na nani?
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mh Zitto Kabwe amewadanganya vijana wa kitanzania,baada ya kuwaahidi kuwa atapeleka bungeni hoja binafsi kuhusu tatizo la ajira kwa vijana ambalo limekuwa ni disaster kwa sasa..badala yake amesikika akipeleka hoja binafsi ya mambo ya kilimo cha mkonge na kupuuzia ile hoja ya ajira kwa vijana aliyowahaidi kupitia chombo kimoja cha redio hapa Tanzania..

    Namuomba Zitto na wanasiasa wengine vijana msiwatumie vijana wenzenu kwa maslahi yenu binafsi,kama mmeshindwa kuwapigania basi waacheni waendelee ku-hustle kimpango wao msijifanye mnaumizwa sana na matatizo yao ikifika suala la kuwawakilisha inakuwa usanii mtupu..vijana ni waelevu wanausoma tu mchezo.
     
  16. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Ama kweli CCM inajilisha sumu yenyewe, taratiiibu uhai wake unaondoka. Juzi wamegomea maslahi ya madaktari; leo wanapitisha nyongeza ya posho za wabunge.........

    Mwisho wa siku, January na Zitto wanachokipata ni heshima kubwa mbele ya umma, which matters the most. Serikali au Bunge kuwaona vinginevyo, should not shake them at all. Kazi nzuri vijana.
     
  17. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari iko juu juu iko kama tetesi tu. kwa sasa kuna vikao vinaendelea dodoma mtu akiamua kutunga uongo wote tutaamini kwani macho na masikio yetu yako dodoma kwa sasa.
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kwani mkonge ukifufuliwa, ajira kiasi gani zitapatikana? Sio lazima apige kelele kusema ajira bila kuonesha ni vpi zitapatikana. Kama hoja hiyo itajadiliwa vizuri, hata reli inaweza kufufuka, hivyo ajira zitakuwa katika nafasi zifuatazo
    1. Wafanyakazi wa reli
    2. Wafanyakazi mashambani-wengi zaidi
    3. Wafanyakazi viwandani
    4. Wauza vyakula nao watauza, mashambani, reli, na viwandani. Tayari atakuwa amefanikisha kuwapatia watanzania/vijana ajira. Hajadanganya mkuu
     
  19. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RITZ post zako nakuonaga kama nuksi nikiziona ila leo nakuomba msamaha, pamoja tutajenga taifa letu.
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Ndio maana nakutambua kama mjezi wa taifa lililo makini hapa JF.
     
Loading...