Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba: Rushwa imetembea uchaguzi wa EALA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saas, Apr 18, 2012.

  1. S

    Saas JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli halisi: Rushwa imetembea sana kwenye uchaguzi wa Wabunge wa EALA. Wabunge wa vyama VYOTE tunahusika. Aibu kwa taifa zima!

    Maneno yake hayo on twitter
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hongera kwa kukiri,
    mbunge UNAH0NGWA?TENA NA WATU WASIO NA VYEO?
    Inalillah wainaillah rajiuun!
     
  3. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa maneno hayo TAKUKURU ifutwe bajeti wanayopewa itumike kusafisha miji yetu.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mambo gani ya kutuletea J. Makamba on twitter..................................

    Kwanini asije hapa akaeleza what happen kuliku kwende kujificha huko twitter...tweet.....brah brah au wewe ndo makamba?
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sasa kama unawajua kwanini usiwataje ?

    Mpokea Rushwa, Mtoa Rushwa, na Mficha wala na wapokeaji Rushwa wote ni walewale
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Swali ninalojiuliza,,,,shyrose bhanji alihonga nini?
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mpuuzi tu huyu j makamba.....
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huu ni upuuzi wake aje hapa aseme sio kumungunya maneno
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    nasubiri jibu teh teh teheeee...:)
    ahh na kingereza chake cha marekan TANDALE jana wakat anaomba kura dah...bdada anajua sana kuutumia UCHUMI WAKE wala haukaliiiii mwaya akhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ye anapaa tu kwa raha zake:car:
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada kwenu Wanasheria. Mimi najua upande wa Murder cases tu kwamba kuna Mtuhumiwa anayeitwa Accessory of Murder. Je Upande huu wa Uhaini kama ilivyoletwa na January, hakuna Mtu anayeweza kushitakiwa kama Accessory of Crimes? Kama ni hivyo basi, kwa kuwaficha Wahalifu angali akiwafahamu, January nae anapaswa kuunganishwa kwenye kesi ya Uhalifu
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Makamba siku hizi naye amekua kilza sana ashalewa sifa,"january alitumia cheo vibaya alipokua ikulu na sasa ni wakati ahojiwe na takukuru"(sugu)
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hiyo inatupa pcha kwamba hatahuko kwenye kamati anapokea. basi aje hapa jamvini atueleze hayo
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Alihonga alichonacho!!!! alichopewa na mnyazi mungu
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aliyempa rushwa yeye (J. Makamba) hakupita nini??
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwanini kwenye Twitter, na isiwe TBC 1, huyu jamaa na yeye anapenda umaarufu rejareja, akiandika kwenye twitter babu zangu wa kule Ikungulyambeshi wanaijua hiyo twitter??
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    siamini; rushwa katika siasa za Tanzania?
     
  17. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tanzania eeeh.....nakupendaa eeehh!!
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mali zisizohamishka,ila SUGU atakua alimpa kura
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukitaka kula lazima uliwe
     
  20. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kule kwenye twitter wanalambana miguu
     
Loading...