Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janja Ya RA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Feb 21, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi siamini kama huyu ni mmiliki halali ya DOWANS!!huu ni usanii watanzania tunafanywa hatunazo!!wewe ulisikia wapi eti anatuonea huruma!!Hii nikutaka kupooza moto wawa bunge kuhusu DOWANS sasa ukitaka kujua tazama magazeti yanayomilikiwa na RA yalivyo jifanya kupamba story ya DOWANS ili watanzania wapotee!!Ukweli Dowans mmliki siye huyo mwanajeshi mstaafu huyo ni Boya!!
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanaendelea kutukasirisha
     
  3. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawashauri sisiem waliangalie vizuri hili jambo linawezekana likawacost mbele ya safari, kwani watanzania tumechoshwa na usanii huu wa kijinga
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na huyo bg aladawi ni msanii si kamati ya mwakyembe ilienda kumhoji akakataa kuwa ye si mmiliki sasa leo anatokea wapi tena? Na kusema mi ndo mmiliki?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Aliyekataa siyo huyu....huyu ni wa kupachika tu
     
  6. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mliopo TZ(Dar) kamateni huyu mmiliki feki na mchapeni viboko au apigiwe kelele za mwizi ili apate kipigo cha mwizi wanakera sana hawa mafedhuli
     
  7. Catagena

    Catagena Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usanii umetuzidi mno, na haya ni matokeo ya watanzania kupenda kudanganywa..na kuachana na watu wanaosema ukweli. Kidumu chama twawala.....kilichoshika utamu mpaka ukageuka kuwa uchungu.
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi Tanzania hatuna paparazi??Waandishi wa habari mmekatazwa kumpiga picha au ni halali na ni haki ya mhusika akisema asipigwepicha??Uruhusiwi kumpiga picha?/Je Paparazi kwanini wasimpige wakaweka kwenye magazeti huska na mapaparazi?au magazeti ya uchunguzi ingekuwa vizuri tukamfahamu sura yake hata ukikutananaye samora ujue huyu ndo kakufikisha hapo ulipo!!
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani MwanaKJJ si aliwahi muhoji na akakataa kwamba yeye si mmiliki wala hana kampuni hiyo? Janja ya Nyani - nashangaa sana RA kuwa hai hadi leo........
     
  10. k

    kaliakitu2008 Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwanza naomba kupiga hodi katika jukwaa hili ambalo ni kisima cha nyanja zote za kijamii.

    Binafsi nadhani huyu RA anajaribu kucheza na akili za wadanganyika sababu kama mkuu wa nchi amekana kutomjua mmiliki wa DOWANS na twaambiwa hukumu ilifanyika Hotelini Movenpick, mbona wakati wa usikilizaji wa hiyo kesi hawakutafutwa watu mpaka twapewa jibu la suluhisho la kulipa hiyo mihela. Kwa upeo wangu mdogo ninavyojua ni muda mrefu katika hoteli hiyo ndipo mara zote makutano ya RA na wadau wake katika shughuli za biashara kwa ufupi ni kijiwe chake cha kudumu kwa shughuli zake na hata kama tnavyoambiwa kuwa kesi ilifanyika hapo ni wazi sakata zima la DOWANS mhusika mkuu ni RA na hata huyu anayesema mmliki wa hiyo kampuni ni mtu ambaye ametafutwa kuja kutuficha ukweli wa mambo kama yale ya RICHMOND ya kumfungulia yule mwarabu huku ukweli ukiwa hakuna hata hiyo kampuni.

    Ni wakati sasa wadanganyika tukafunguka macho na kuamua kwa nia moja kuwakataa hawa mafisadi ambao wanatuongezea machungu ya maisha huku wao wakiendelea kuneemeka kwa ujanja wao.
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh mafisadi wana kazi safari. wanadanganya kila stepu mpaka wanasahau juzi walitumia uongo upi? mixing kwa kwenda mbele. utamu bongo lala wapole sana hata wakijua ni oungo wanalalamika ndani ya shuka......
    Hongereni mafisadi........
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    afadhali jamaaa katitokeza sasa mkuu Jk anamfahamu then KINACHOFUATA SASA KWA JK!
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi mlishindwa kupiga picha huyu mfilisi wa nchi??
     
  14. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kama bado upo akamatwe na ahojiwe anaweza akatufumbua macho.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa kaya hana meno TUTAMLIPA tUUUUUU!
     
  16. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    natamani kujua nini kinaendelea vichwani kwa ra, el na mafisadi wengine which makes them think kuwa watanzania ni watu wa kuchezewa kwa maigizo kama haya.
     
  17. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu ni muuza mitumba na ni muarabu wa kariakoo RA ni msanii ile mbaya,CCM wakiambiwa wale mavi na RA wanakula maana wote wamehongwa na huyu jamaa,ameiweka Serikali ya JK mfukoni mwake.
    Ra alishasema hana uhusino na DOWANS leo anamfahamu mmiliki nammiliki anadai alimpa power of attorney itakuwa wasiofahamiana kupeana power za kisheria ?mimi siiamini hata kidogo hii serikali ya CCM kwa chochote kile,watanzania huu ni mzaha kabisa kwa sisi walipa kodi,kwa nini tusigome kulipa kodi?maana kila kitu tunatoa mfukoni kwetu kodi yetu wanalipana posho za vikao na malipo hewa kila siku.
     
  18. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli mafisadi yametudharau kiasi hiki?
     
  19. peck

    peck JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    al adawi rostam wote wezi tu!
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi wanajiamini nini??Na JANUARY KAINGIA CHAKA!!
    Wanatuona watoto ya tima!

    Hivi serikali inataka prove kutoka kwa nani kwa nini wasimkamate wamuweke ndani??Au na wao wanaogopa kujipaka choo!!
     
Loading...