Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani 'short time' hotels za Sinza imezidi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mlendamboga, Sep 20, 2011.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watu hawahofii kufa, Biashara ya short time naona imekuwa utaratibu wa kawaida manake jana katika kutafuta Mahala pa kulala nimeshuhudia mengi. Watu wametoka ofisi moja wanapitiliza guest then wanamalizana na kila mtu anarejea kwake kwa utetezi wa msongamano/foleni!

    Jamani watu wanachakachua ndoa mpaka basi
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    blue roz
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sio Sinza tu ni Dar nzima...
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,778
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Mmejuaje? ulienda kwene mambo yako au kuchunguza maisha ya watu? Just joking ni kweli hali ni mbaya, zipo guest ambazo hawapokei wageni wa full time wao ni short time tu na unalipia full time!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwani hao wa short time hawawezi kulipia full time. Watu wanafanya shot time Movenpick kaka! Inategemea tu na std, ni kama ambavyo ofisi ya kata kuna uchakachuaji na ikulu pia uchakachuaji upo!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wewe ulienda na nani?, co-worker au mugloo?! Au ulipitia uwanja wa fisi?.
     
  7. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Means wewe na mkeo hamjafika Sinza?kama ndio basi hampo Dar
     
  8. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Namnani iko full. Niko receoption hapa wananinyima chumba
     
  9. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MMMMH umepatia hapo hao balaaaaaaaaaaa yaani mpaka basi
     
  10. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmh mie sina mkuki !!!!
     
  11. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    OOOOH hatujafika Dar na mke wangu nimekuja pakee yangu baba!!!!!!
     
  12. H

    HOYANGA Senior Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tanzania nzima!!
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi hili neno liko kwenye kamusi zetu kweli?????


    Hebu wafafanulie watu ambao hawajui Gazza au Saigoon!!
     
  14. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yale yale tena hapo maarufu tangu siku nyingi kwa mambo ya fasta fasta!!!!kaazi kweli kweli kama kweli wanaoesema kuna moto basi itakuwa balaa pale mtu atakapowekwa hadharani na alioambatana nao katika mazingira ya wizi!!!!!!!!!!!!!!!hebu fikiria list uliyoambatana nayo kuchakachua halafu siku hiyo na mama nake mkakaa naye pamoja halafu inasomwa list wote wanaline up mbele yako vivyo hivyo kwa mama!!!!!!!!!!si unaweza ukazimia!!!!!!!!!!
     
  15. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mhh hapa naona imezidi manake jamaa unapolipa chumba kwa siku nzima wanaonekana kabisa kukasirika hasa unapoingia na mabegi!!!!! wanataka tu kuua na kutawanyika!!!
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hapa home mshua kila leo anarudi usiku balaa....ngoja ni-intelegensia kwanza!!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    acha uongo inamaana umepata muda wa kupost huku unahali mbaya ya kimwili..
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Badili taito isomeke hizi- "jamani watu mumezidisha short time- punguzeni"
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhh! Mtu wa SUA utamjua kwa kiswahili chake tu.
     
  20. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimegundua mdau huyu ni msuasu!!
     
Loading...