Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nani anaushahidi kuhusu promotion za voda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Oct 6, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi aingii akilini kama hizi promotion ni zaukweli au magumashi nani mwenye rafiki au jamaa aliyeshinda Hyunda 100e,??mimi sijasikia kama kuna mtu aliyepata gari hizo zilizokuwa 100!je kweli kati ya hizo hakuna mwenye jamaa yake?Na hizi Tv za samsung?100Nani unamjua kapata?Mimi nawasiwasi kama kweli wanaendesha mashindano ya ukweli kama awaibii watu!!
     
  2. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kuanzia leo airtel bei juu kwa zaidi ya 50%, kuthibitisha check mara utapopiga sim
     
  3. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongezeko la leo linafanya airtel kuwa ndio mtandao wenye ghalama kubwa kuliko wowote tanzania.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hii mitandao yote niwezi wakubwa sana mfano ni hii ukipiga unalipa ushuru,ukiweka airtime unalipa ushuru!kwamaana ukinunua voucher unalipia usshuru na ukiitumia ile voucherkupiga napenyewe unalipa!!
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    millioni kumi na moja za voda ni wizi mtupu....last week walimtangaza same person for like five concecutive days kuwa ndiye mshindi katika capital tv....two weeks back walimtangaza Gadna G Habash kuwa ndo mshindi......fu*k voda!...na mia tano hamsini zetu.
     
  6. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    bora hao airtel wapandishe gharama kwa hiyo 50% waziwazi na watumiaji wanaelewa kuliko TIGO wanaodanganya watu eti shilingi moja kwa dakika wakati ni uongo tu. Ukiweka 500 tigo haizidi dakika 3 pesa imeisha. Tigo wahuni sana na wezi kuliko kitandao yote ya simu nchini
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hizi promotion za mitandao ya simu me huwa nawaona wazushi tu hawana lolote.
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa voda mpaka leo mie siwaelewi, malipo yote yakatwa kwa sekunde lakini ukijiunga CHEKA TIME zao wanakukata kwa dakika, nashindwa kuwaelewa? sijui hawa wahusika wamelala au ndio nchi hii tunapelekwapelekwa tu watu hawakemewi.

    Na hii tabia ya kupigiwa simu ili kusikiliza matangazo yao nayo inauzi kweli, pamoja na sms zao kila wakati kama una mitandao yote ndo presha kila wakati unajua kuna sms ya maana kumbe tigo au airtel au... usumbufu mtupu.
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mimi nadhani kuna kamchezo huwa kanafanyika na hao akina Gardiner walioshinda,inanikumbusha jamaa yangu mmoja aliyewahi kunieleza kuwa alibebeshwa Dummy Cheque ya WESTERN UNION na kupigwa picha za magazetina TV kuwa ameshinda shindano lao na kuzawadiwa 5,000,000/= wakati kiukweli walimpa 1.5 M tu.ilimpa tabu kwa mkewe aliyeamini amechikichia fedha nyingine!..janja ya Nyani kwisa jua
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi nina ushahidi wa za tigo, rafiki zangu walipewa ushindi wa magumashi. walipewa millioni moja kila mtu ila walitakiwa warudishe laki tisa.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,229
    Likes Received: 5,511
    Trophy Points: 280
    mitandao ya kitapeli, rudini kwenye landline za ttcl
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hii mitandao wote ni wahuni.....
     
Loading...