Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani haya makubwa!! Hebu oneni

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ladyfurahia, Oct 31, 2012.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Mhm! mimi nashangaa kabisa hebu soma kisa hiki hivi ni kweli jamani!

    "Baada ya Mahubiri: Mchungaji akawaambia waumini wake wafumbe macho....; Akainama na kuingiza mkono katika kapu la sadaka kwa nia ya kuiba, kuinua kichwa akakutana na macho kwa macho na Mzee aliyekuwa (amechelewa) kuingia katika Misa kanisani; Mchungaji akasema: "HERI YAKE YULE ASIYESEMA KUHUSU YALE ALIYOYASHUHUDIA KWA MACHO YAKE", Naye Mzee akamalizia kwa kusema: "MAANA ATAPATA MGAO WAKE BAADA YA MISA HII".

    nilibaki mdomo wazi nikishangaa jamani kuna vituko duniani we acha tu.:bange:
     
  2. R

    Rahim usanga Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahaha<3
     
  3. chuma cha reli

    chuma cha reli JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1,542
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    ukimya we2 sio kwamba ni uoga
     
Loading...