Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa kapata Ajali akiwa safarini

Discussion in 'Jamii Photos' started by ELNIN0, May 25, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    TUNAWEZA TUKABUNI NJIA NYINGINE ZA USAFIRI SIO OOH MARA TIKETI IMECHELEWA MARA NDEGE HAKUNA MNAMUONA MWENZENU HUYO TARATIBU ALIKUWA ANAELEKEA SAFARI ZA MBALI.

    Ungo.JPG

    Badala ya kumuua jamaa, tungeweza kumdadisi njia ya kuborehsa usafiri wa aina hii uwe na huru na si wa kificho kupunguza adha ya usafiri hasa ukizingatia TRL bado ina matatizo makubwa.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwani aliuawa?
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi jammaa walimua?
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndiyo walimuua. Nahisi labda ilukwa fumanisi badala ya ungo!!!!
    Hakumloga mtu yeyote alikuwa anasafiri zake kama ni kweli na njiani akapata ajali.
    je majeruhi wa ajali wanatakiwa kuuawa, hii ni kitendo cha kinyama!!!
     
Loading...