Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa....... Amuongezea mwenzie maradhi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sinafungu, Sep 14, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha lkn ndivyo ilivyokuwa, jirani yangu mkewe ni mgonjwa muda mrefu ,amelala kitandani muda mreeefu. ndg na mawifi ndio wanamshughulikia pale alipo. kumbe jamaa siku kwa siku anapiga mzigo. ugonjwa ukazidi mara kutapika nk. ikabidi wakampime hospitali (alikuwa akitibiwa kienyeji baaada ya ushauli wa madaktari) akakutwa na mimba. AIBU hivia ndo kusema jamaa alishindwa kuwa na huruma na mwenzie au ndo tamaa zilimzidi..!!!!
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    No comment.
     
  3. p

    pointers JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so sad.........he is a very stupid man
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    eeeh kweli......dah.....
     
  5. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 514
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Duh hii kali
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Haya mambo ni magumu wajameni. Kila ndoa ina mitihani yake na namna ya kuishinda... Sisemi kuwa alichofanya ni sawa, ila najaribu kuvuta taswira na kuangalia hali halisi ilivo na hio hamu ambayo inamsukuma huyo mume kulala na mkewe na hali mgonjwa.

    Sijui, ila siamini kuwa anafanya kumkomesha. Ila nijuavo mimi (naweza kuwa wrong) mara nyingi mume kama ana mke ambae ni mgonjwa sana kitandani anaweza akawa bako anampenda sana tu lakini hamu ya kufanya nae mapenzi mara kwa mara katika ile hali yake ya ugonjwa ni nadra sana. Hasa hasa atatoka nje.

    Sasa hapo ndio swali linabaki... Angetoka nje na ikajulikana kabisa anatoka nje ingekuwa lawama kuwa anamsaliti mkewe na hali yupo kitandani. Haya mambo ni magumu Mungu tu atunusuru.
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sasa mleta mada ulitaka huyu bwana aende akapone wapi?
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    aisee! sasa baada ya ujauzito huyo bi mkubwa alipona?
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Wanaume na sie sa zingine hata hatueleweki...hata wanyama wana nafuu!
     
  10. A

    Aristolicius Senior Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tunajuaje mwanamke naye hakuomba kuhudumiwa?
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    yalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    mkuu ndicho nilichowaza mie aisee............ sasa huo ni ubakaji au zaidi ya ubakaji

    mamaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mi nashangaa watu mnavyomlaumu huyo mume, mnajuaje labda mgonjwa mwenyewe ndo alitaka mchezo? naamini watu wengi, wakiwa katika hali ya ugonjwa kias cha kutoweza kuwaridhisha wepenz wao huwa wanakuwa na wivu sana wakihisi pengine wapenz wao wanapata starehe pengine, na pengine huyo mgonjwa alikuwa hivyo akaomba kamchezo!
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    xactly, hilo ni very possible!
     
  15. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Labda aliambiwa ndio dawaa kumfanya hvy.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  16. S

    SAINT_SAI Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hlo nalo neno, hatuwez jua upande wa pl wa shlng.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama mwenyewe alikuwa anataka? ndio inampunguzia maumivu. Au kama ndio mganga wao aliokuwa anamtibu kienyeji kawaambia hiyo ndio dawa? usiingilie mambo ya watu.

    Huo unaitwa udaku, Unguja watu kama wewe mnasutwa na karabai 7, tena mchana na unaletewa beni na bembe useme vizuri.
     
  18. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa mie nakiri niliwahi kufanya haka kamchezo wakati mwenzangu akiwa mgonjwa.

    Sie tulikuwa na kawaida ya kubanjuka kila wkend, sasa huyu gf wangu akawa anaumwa.
    wk ya kwanza ikapita ( kila mtu anakaa kwake) ila nikamtembelea.

    Wiki ya pili akaniita akaniambia "najua una ham sana ila nataka leo tufanye taratibu taratibu ile staili ya kizembe" mie mwanzoni nilimkatalia kuwa mie nitamsubiri mpaka apone.
    akagoma matokeo yake akaanza kutoa lawama nimewezaje kuvumilia wk 2 wakati kila mara huwa nalalama kuwa siwezi kuvumilia? au ninamwanamke mwingine anaenipooza. Hii ni kutokana na historia ya mahusiano yetu.(kula kila wkend)

    Nikawa sijajinsi nisimfanye apoteze iman na mimi, kikamega tunda kwa staili aliyopendekeza siku ikapita na maisha yakaendelea. Ila hakupata ujauzito.
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hayo ni yao
     
  20. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    excellent, bravo!
     
Loading...