Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa akutwa na n.domu ikiwa na mchuzi. Mkewe anataka kuondoka!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bondpost, May 5, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Imekuwa alfajiri, simu yangu inaita, naipokea na kusikia sauti ya kike, anajitambulisha kuwa ni mke wa rafiki yangu. Nahamaki kwa kudhani jamaa amepatwa na ajali au vipi kwani nae ni mlevi kwa muda sasa.

    Shemeji ananiita nyumbani kwao, nafika nakuta mke analia na bwana amelala fofofo, nauliza kama rafiki yangu anaumwa au vipi shemeji ananiambia kalala ila nikae anisimulie ndipo tumuamshe mshkaji. Naamua kukaa nipate kuelewa kwa nini yule bwana kalala usingizi wa pono huku mkewe akilia alfajiri yote ile.
    Mwanamke anasema jamaa amerudi kalewa, mke akamsaidia kushuka kwenye gari mpaka ndani, lakini alipofika sebuleni jamaa akawa mzito so mke akaamua amlaze kwenye kochi, sasa akamvua shati na akawa anamvua suruali ndipo akakutana na kituko cha mwaka.

    Jamaa ameivaa ndomu na mchuzi upo ndani, mkewe kaishiwa nguvu, anataka kuondoka ila ndio ana mimba na hana kazi kwani ndo amemaliza masomo ya chuo kikuu anataka akijifungua ndo awe busy kusaka kazi, mjini ana ndugu mmoja ambaye hawaivi.

    Nikaamua kumuamsha jamaa na kumuuliza kilichotokea, jamaa hana la kufanya kukataa hawezi ila kabaki kuomba msamaha. Naye tulipokuwa wawili nikamuuliza kwa nini kafanya hivyo? Naye anachokumbuka alikuwa kwa party ya ofisi, kuna mwanamke mzambia ni bosi wake walipiga ma-cocktail ya kumwaga wakaishia kuji-do kwenye gari. Kilichoendelea hakumbuki.

    Mkewe kaomba kukaa kwangu japo apate muda wa kufikiria zaidi, nimeongea na wife wangu amekubali ili tuisevu ndoa yao. Mke wa jamaa anaingia jioni ya leo. Wandugu mnadhani kwa hili tulilofanya tupo sawa?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwambie asamehe tu alikuwa anapiga self service....

    Dah huyu is mwizi ni kibaka
     
  3. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni ishara nzuri kuwa jamaa anajali! Maana pamoja na kulewa lakini alikumbuka zana za kazi. La msingi mshauri mkewe asemehe tu!
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kama ni hivi siolewi aisee!
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Duh hatari.huna mwanaume hafai kabisa kwanza ni mlevi pili mzinifu kama analewa hadi hajitambie usishangai sku nyengine kuitwa then ukapewa kesi jamaa mwamemfanyia ki2 kibaya..me namshauri dada arudi 2 kwao alinde usalama hicho kiumbe alichokibeba.
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Duh hatari.huyo mwanaume hafai kabisa kwanza ni mlevi pili mzinifu kama analewa hadi hajitambie usishangai sku nyengine kuitwa then ukapewa kesi jamaa mwamemfanyia ki2 kibaya..me namshauri dada arudi 2 kwao alinde usalama hicho kiumbe alichokibeba.
     
  7. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,259
    Likes Received: 14,601
    Trophy Points: 280
    npo nyuma ako aseeh
     
  8. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Self service na ndomu? Ha ha ha!
     
  9. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nashukuru kwa ushauri ndo maana nimemkubalia mkewe aje kukaa kwangu mke wangu ampe kampani labda distance itawarudishia penzi lao.
     
  10. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    na sisi tuloolewa tusemeje jamani.msiwe na wasi wasi wanaume wapo wa tabia tofauti.mtapata wasafi
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    ndoa ni mitikisiko ya ubongo ya kujitakia,ntachangia tu harusi za wenzangu..
    Hapana olewa mimi!
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mamaa ya moshi, kila mtu ana fate au destiny yake katika love life.
     
  13. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Evelyn, wangapi wanalalamika kuhusu ndoa zao lakini ukimwambia aondoke anakuwa mgumu? Ndoa ina utamu wake na uchungu wake pia.
     
  14. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    You are trully such a lady! Ushauri mzuri sana kwa vijana wanaodhani ndoa ni kama uboyfriend.
     
  15. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hapo ndo utapata mtikisiko zaidi pale utakapokuwa na watoto watatu kila mmoja na babaye!
     
  16. Z

    Ziege liebe Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may b ata unaeza kuta mshkaji alikua seduced, ukichangia na alikua tungi, xo mkewe amsamee tu, na pia mshkaji kwa kweli ajipange upya, so vizur ata kidogo, embu mshkaji ajiulize ingekua vp kamkuta mkewe kagawa nje? haifai 4 sure
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    As time goes wife hasira ztapungua na atasamehe ila duh,mshkaji inabidi ajirekebishe,otherwise atafka pabaya
     
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Naamini yeye ameshashuhudia yote, kwa ukweli sina cha kumshauri siwezi kutoa neno lolote kwa hapo. Ndo maana nimempa refuge akae kwangu mpaka atakapoamua la kufanya maana maamuzi wakati wa hasira mara nyingi hukosa busara. Kumbuka the best interest ya mtoto atakaezaliwa na mama hana kazi kwa sasa, ndugu wapo mkoani tena wilayani huko.
     
  19. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwambhe amsamehe tu mmewe kwanza anajali sana,pili amekiri kosa na kuomba msamaha,tatu ndo kwanza wanainza safari ya ndoa,huo ni upepo utapita tu.bado kuna mengi na makubwa sana atakutana nayo anapaswa kuwa mvumilivu.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    toto moja inatosha,..kwa mtaji huo ndoa ni kifungo mimi sitaki kwenda kununua stress huko ndoani..mliopo na mnaotaka kuingia kila la kheri...
    Mie observer huku nje mkipigana mawe humo ndani..
     
Loading...