Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Itakuwa Vipi kama Jamii Forums ita......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Nov 11, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    ......by any reason kama JF haitakuwa hewani kwa muda wa mwezi mmoja?
    Unadhani wewe utakuwa na hali gani? Ni members gani wataathirika zaidi.
    Je unadhani serikali itapumua? Au mafisadi watanawili?
    Maadui wa umma watakenua? Au harakati zitahamishiwa facebook na twitter?
    Najiuliza mambo mengi,
    vp kama itaanzishwa Forum ya the banned yaani kama 'Prison' fulani hivi kwa ajili ya wenye ban tu wengine wasiwena access ya huko unadhani nini kitakuwa kinajadiliwa kule? Ni nani wataongoza kwa kupelekwa?
    Kwasababu za kiudadisi je unadhani ban zitaongezeka?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Ndoto yako ishindwe kabisa maana JF imekuwa sehemu ya maisha yetu, it is more than a political machine! Ina contain vitu vingi ila hata hivyo Mpwa uliwaza nini hadi ukaja na wazo kama hilo?
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna hata moja kati ya unayowaza linaweza kutokea
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Nikutokana na umuhimu wake ndiyo maana najaribu kujiuliza maswali tofauti.
     
  5. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Im just trying to find out how will any world look like if seen through the impossible.
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! umewaza nn jamani!!
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwenzangu, hivi hajui ndio kwanza nina wiki moja tu humu JF! mie kanikera kweli na ndoto zake za kimweri...lol
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni sawa na kuwaza kuwa, kesho ukiamka utajikuta umekufa!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Mmh haya tutaona mengi mwaka huu
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dah...................hata sitaki kuwazia hii dhana!
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ff,ritz,rejao,malaria sugu,twahil,mzee, atafurahi sana kwa sababu kazi aliyotumwa itakuwa imemalizika na ataondokana na kutumikia id kumi kwa wakati mmoja.
    ataadhimisha siku ya kupata uhuru dhidi ya utumwa wa id za kupotosha.
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nimependa ulivyojibu!!

    Mi nadhani nitaathirika kwa kiasi kikubwa sana, kwani hapa jamvini licha ya kuwa niko mbali na nyumbani, kunanifanya niwe kama niko nyumbani kwa kupata kila kitu kinachoendelea sehemu yeyote ya nchini kwetu. So proud of JF.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sijui ukifikisha mwezi itakuaje?????????????????
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,184
    Likes Received: 16,175
    Trophy Points: 280
    Kuna watu watarukwa na akili.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tumuombe M/mungu atuepushie mbali,maana tumeshakuwa mateja wa JF. Nalog off
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona zamani kulikuwa hakuna mobile phone NA internet NA tulikuwa tunaduna pow.
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah hapo kwenye red umenikumbusha mbali saaana enzi hizo primary darasa la tano somo la Kiswahili mnasoma kwa kupokezana... lol
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    daaah isitoke.....unakuta wakati mwingine unamachungu ya kila aina ukiingia JF yanayeyuka.....nitawamiss watu kibao
     
  19. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itasaidia kunipunguzia hasira za kupigwapigwa ban.
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hivi wewe usipotaja hizo ID huwa unaona siku yako haijakamilika? Hii ni thread ya tatu sasa naona unataja hizo ID... stay away from them plz~
     
Loading...