Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ipad au Simu zinazouzwa mtandaoni utaona hivi, CARRIER: Verizon, AT&T, Unlocked; zina tofauti gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Soki, Jun 20, 2012.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Zina maana gani?

    na je ni ipi inayofaa kwa hapa Tanzania?

    Je hizo carriers hubadilisha bei ya simu/ipad?

    Asanteni kwa ufafanuzi!
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona ume ambia LOCKED ujue haikubali sim card yeyote ile isipokuwa ya ule mtandao ulie ilock, ukiona unlocked ujue ilikuwa locked alafu ikafunguliwa kukubali mitandao mingine,
    ukiona imeandikwa sim free ujue sio locked kwanzia mwanzo(tangu simu itoke kiwandani)

    na mara nyingi simu zinazo dhibiti mitandao mingini zina kuwa za offer,utakuta sim ya locked ni zaidi asilimia 50 rahisi kuliko ilie fungwa,lkn kuna inategemeana na offer za nyewe.

    mfano unaweza ukanunua sim AT&T kwa dola mia mara ya kwanza na ukawa unalipa dola labda 10 kila mwezi kwa mwaka mzima.na ukawa unapewa vifurushi vya internet,msg,na dakika za bure kila mwezi.mwisho wa siku ukawa umenunua simu na offer za kibao kwa bei yakuridgisha kwa mteja.


    lkn mambo haya bado siku yaona tz.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nothing to ADD
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,017
    Likes Received: 2,843
    Trophy Points: 280
    Yapo si ndo post paid? Toka 2007 yapo.
     
  5. S

    Soki JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu funguka kidogo basi tuelewe!
     
  6. S

    Soki JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nadhani hapa ulimaanisha .... kuliko zilizofunguliwa... au?
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo nikinunua online simu au ipad ya Verizon au AT&T, kwa ajili ya kutumia hapa Tanzania itakuwaje?
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,668
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Nami nafuatilia thread hii ili nijue vzr tafadhali wakuu njooni twawasubiri.
     
  9. S

    Soki JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bila shaka watakuja mkuu. Wewe ulikuwa huelewi nini?
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    GSRM system nadhani, na ziwe unlocked ... lazima zitumie sim card (Sprint hawatumii sim cards).
    Huwezi kuamini ila bongo T-mobile sidekicks zinauza sana! (Deal).
     
  11. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sry kwa kuwaacha njia panda,sim za offer (zilizo locked) zina kuwa bei rahisi sana kuliko za sim free.mfano mzuri sim ya s3 Samsung utakuta sim free ni dola 660 lkn locked utapata kwa dola 200.lkn kuna vigezo na masharti yao kuwa utalipa labda dola 20 kil mwezi mwaka mzima.na utapewa vifurushi vya net,msg na calls bure kila mwezi. mwisho wa SIKU umenunua sim kwa bei ndogo na hizo dola ishirini haziwezi kuumiza kwasbb unapewa vufurushi kibao.
     
  12. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda nunua zilizo kuwa unlocked utazitumia kwa raha mustarehe.lkn za locked utakuwa umefungiwa mbuzi kwenye gunia.
     
  13. S

    Soki JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimemwona mtu ana simu aina ya Blackberry ya Verizon na anaitumia hapa tz! Sasa sijui imekuwaje hapo
     
  14. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuta hiyo sim ilikuwa locked kisha ikafunguliwa.mafundi sim wengi wanaweza lkn pesa haiwi chini ya 50000
     
  15. S

    Soki JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo bora kununua uliyo unlocked!
     
  16. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio mkuu,
     
Loading...