Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview ya gepf udsm hali ni mbaya sana!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tabu kuishi, Aug 24, 2012.

  1. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepita mitaa ya udsm karibu na yombo 5& 6 watu ni wengi wanaosubiri kufanya interview ni zaid ya watu 1000 post zenyewe sidhani kama zinazidi 5 au 6! Kwa hali ile kweli kazi ipo kwa wasio na ajira/
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    hujafafanua vizuri wanowawania hizo ajira ziko upande upi kitaaluma
     
  3. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Ndiyo hali halisi ya soko la ajira lilivyo bongo hii
     
  4. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza!
    Kwa taarifa yako watu hawakuwa wengi kihivyo
    kama tulivyozoea.
    Kama pale yombo 5 kule kulikuwa na wenye nafasi
    za uhasibu,uhasibu usaidizi, legal officer na procurement
    officers.
    Hiyo yombo 6 sijui kulikuwa na sekta gani,ila ilikuwa tofauti
    kabisa na hiyo yombo nyingine.
    Hivi ulikwenda nhif! Nafasi zilikuwa ni 4 za uhasibu usaidizi
    lakini nyomi ilikuwa ni balaa
     
  5. c

    cielo Senior Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    stil watu ni weng, i waz there, ac nafasi 1, as ac 3, uwiano haupo hapo,
     
  6. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ha haa...
    na ule mtihani sasa ulivyokuwa mgumu...
    post yangu nafasi moja ,waliokuja 46!
     
  7. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yombo 6? Maluweluwe!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Tujiajiri jamani tusitegemee sana kuajiriwa!!
     
  9. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote ya yote mi nafurahi coz ni kama SULLIVAN SUMMIT vile uliyesoma nae chekechea, msingi, secondary,chuo, jamaa wa uswahilini.
    Hlf mambo haya tushazoea ila assistant accountant ni nafasi nane si haba.
     
  10. E

    Edison JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 361
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naomba hints za maswali ya psrs especially idara ya afiasa taaluma
     
  11. M

    MONGATE New Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli katika interview watu siku zote wanakuwa ni wengi sana hii yote ni matokeo ya jinsi gani graduates tulivo wengi katika utafutaji wa ajila japo pia ni jukumu la kila mmoja wetu kujiandaa katika mapambano hayo ya kutafuta ajira.Kweli vijana wenzangu hali ni ngumu sana.
     
Loading...