Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Internet ya tiGO Kimeo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uncle Rukus, Feb 4, 2012.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mtumiaji mzuri wa huduma za tigo hasa huduma ya internet , nimekuwa mtumiaji wa package ya standard month tsh 40,000/- (kabla hawajabadilsha bei )kwa takribani miezi 8 hivi hadi walipo badilisha mashart na kutoa 4gb only, nikahamia max month kutokana na matumizi yangu kuwa juu nikaona hii ndio package inayonifaa kwa matumizi yangu.


    Nimetumia package hii ya max month tsh 100,000 (15 gb )kwa miezi 4 hivi, toka wiki iliyopita speed yake imekuwa ndogo sana na uwezi kufanya chochote cha maana na hata kwa siku ukiacha computer on uku ukidownload uwezi maliza kudownload file la 700mb , ukiangalia gharama ya hii package na huduma tunayopewa haviendani kabisa huu ni wizi kabisa sijui TCRA wanafanya kitu gani wakati wananchi tunaibiwa mchana kweupe na haya majambazi ya huduma za mitandao.

    Ukiwasiliana na huduma kwa wateja kitengo cha data hawana majibu ya kueleweka na hawana msaada wowote zaidi ya kukuambia "chomoa modem na uchomeke tena"

    Je kuna wadau wengine mmekutana ka na tatizo ili ya kushuka kwa speed ya mtandao wa tigo?
     
  2. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kuachana nao tu
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nimekuwa nikisema, kwa matumizi makubwa ya internet hapa bongo, bado tuna safari ndefu.
    Hakuna mtandao nafuu na wenye uhakika. Mkuu, kwa kuwa tayari wameishakata hela yako, no way out.
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tigo ndio mobile internet provider ambaye anatoa huduma zake kwa gharama nafuu zaidi kuliko hao wengine, ila kwa style hii bora niachane nao tu kwa sasa hadi watakapo jirekebisha
     
  5. Mnandi

    Mnandi Senior Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mitandao yote huwa kuna muda ipo fresh sikuzingine hovyo kbsa, ila unlimited ya voda bomba30 sio mbaya sana..
     
  6. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu unachosema, speed yao imepungua tofauti na ilivyokuwa awali. Tatizo la nchi yetu hakuna utawala wa sheria, hii ni dhuluma tena iliyowazi kabisa. Yaani bado safari ni ndefu, huduma ya internet kwa karne hii sio anasa bali ni hitaji muhimu kwa kila mwananchi. Kwakweli kuna haja ya kupambana na huu ujambazi wa mawasiliano kwa kila njia ikiwa ni pamoja na kutoa malalamiko yetu kwa wahusika hata kama watayapuuzia lakini ujumbe uwafikie waelewe kwamba we know our rights.
     
  7. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani hata mimi mbona najuta speed kimeo download speed inafika 5kbps ndo imejitahidi yaani bongo mbona shida kibao
     
  8. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Hamia eateli wewe na rafiki zako sasa.....
     
Loading...