Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inatisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pascaldaudi, Oct 2, 2010.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Natamani watanzania wote tungekuwa watu jasiri kama wanaTarime, dawa ya moto ni moto.
     
  3. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani ni kweli kabisa inawekana kura 20,316 out of 90,789 zinaharibika inaingia akilini kweli? Kituo kina wasimamizi waliopatiwa mafunzo wanatoa out put ya 20,316 zimeharibika.

    Hii inatisha, kama tutaruhusu mambo namna hii......... sijui tutakuwa tunanuia kufika wapi.
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watz hakikisheni majina yenu yapo vituoni ili tuone ccm watatokea waapi. Nahisi majina ya wapiga kura hayatakuwepo vituoni na mwisho wake hatutakuwa na amani.
     
  5. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh kweli Tanzania ina unyanyasaji. Hawa jamaa hawakubali kushindwa, ila najua Tarime waliweka nguvu nyingi sana kwa kuwa ilikuwa inapiga kura peke yake.. ila mwezi huu itakuwa nchi nzima hawatokuwa na nguvu ya kunyanyasa hivyo... CCM wabaya sana!
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    :llama:hayo ndio mambo yenyewe mwaka huu lazima kieleweke
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kweli ukiangalia hii kitu, inasisimua na kujenga uzalendo!
    Hv hawa wenzetu wamefundishwa na nani ujasiri huu?
    Kwanini wengi wetu tunashindwa?
    Ama kweli ccm choka mbaya!
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,755
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mafisadi wanatetemeka kila wakisikia sauti ya dr.slaa
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,952
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    HII MAMBO inatokea Tanzania??
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aiseee Inasikitisha sana Lakini kwanini nyinyi askali mtumiwe kwani nyinyi si watanzania?
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,755
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu asaidie mwamko wa namna hii uenee nchi nzima
     
  12. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimenunua laptop nitatembelea vijiji vingi kule kyela nikawaonyeshe ujasiri wa wanatarime muone moto utakaowaka huko.Nitakuwa nawapa update kila mara.
     
  13. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    - Hapa waandishi wa habari wanastahili pongezi sana....wamefanya kazi yao kwa ujasiri.

    - Wana tarime ni mfano wa kuigwa, wao wana wapima viongozi waliowachagua kwa vigezo makini sana i.e mfumuko wa bei za bidhaa, mazingira duni ya kufanyia biashara.

    - Naamini ni kutokana na Tarime ndio sababu mwaka huu Makamba, Msekwa hawasikiki kabisa...Ridhiwani na Mama JK wameamua kukampeni wenyewe.

    - Mageuzi ya kweli Tanzania (pamoja na sababu nyingine) yanakwamishwa sana na wachache wanaojiona wajanja wenye elimu bila kuelimika waliopo mijini kama Dar es salaam.

    - That said, hii documentary haitoi fursa ya kuona picha halisi...watengenezaji wake wameipendelea Chadema.
     
  14. F

    Fatma Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 25, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amen
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ha ha haaa, we mtoto ya MASKI huwezi jua bana LoL!
     
  16. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi ndo vitu Marehemu Wangwe alikuwa anawaeleza CHADEMA,tuimalishe mashina,matawi na majimbo,vyama vijengwe kuanzia kwenye vijiji..pumbavu pesa inaliwa Makao makuu...
     
  17. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tarime tumeanza je wewe ulieona hii Documentary umechukua uamuzi gani ndugu wametolewa jicho,Tanzania imegeuka Baghdad jamani....ewe CCM,ewe makamba,ewe kikwete huoni aibu?unadhani utaishi milele?jicho la mtu gharama yake kubwwa kwa mungu,ana watoto kama wewe,ni baba kama wewe Kikwete,kwa sababu kataka maendeleo unamtoa JICHO?Kwa sababu anataka CHADEMA anapigwa risasi ya Mguu?Kwa sababu anataka ukombozi unamnyima haki yake?CCM wakati wako umeisha ndugu....
     
  18. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii inatisha na hatutaki tufike hapa... Video kama hizi ni propaganda chafu sana za watu wasioitakia mema demokrasia.

    Video vya namna hii vinapenyezwa na mafisadi ili uchaguzi wa 2010 usimamiwe na JWTZ na ili kura zichakachuliwe kulingana na matakwa ya watawala... hii ni njama ya CCM na wametumia nembo ya CHADEMA kwa makusudi, ili kusudi chadema kionekane chama cha fujo na kisichohubiri amani. Hakuna Mtanzania hata mmoja anayetamani maisha ya Tarime, ni maisha ya hofu na huu ni mtaji mkubwa wa mafisadi kubaki madarakani, wanaanza kuwahubili watanzania kuwa Chadema ni cha fujo na hakistahili! WASHINDWE na WALEGEEE
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Ukifika Kyela upload kwenye zile komputa za Mwakalinga alizoahidi nafikiri zitakuwa tayari zimeshafika.
     
  20. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi nisha anza mazoezi muda mrefu. Mi naapa kufia watoto wangu. Sitakubali kuburuzwa, naapa mi ntakuwa mstari wa mbele, mafunzo ya JKT walitoa wenyewe nami nilikuwa kinara wa kwata, msidhani tunatania!
     
Loading...